ถามราคาวางเครื่องหน่อยคับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย iNplove, 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iNplove

iNplove New Member Member

679
    0
    0
    ขอถามนะคับว่า 3s beam ฝาแดง แรงม้าเท่าไรหรอคับมี VVTI มั้ยคับ

กับตัว 3s gte nonair แรงม้าเท่าไรคับ แล้วขับกดแช่นานได้มั้ยคับถ้าไม่โมเดิมๆเลย

แล้วราคารวมเครื่องอยู๋ประมาณเท่าไรคับ
    ใช้เวลาวางนานมั้ยคับ

ออโต้นะคับ

ขอบคุณคับ

2. Ch_Adireg

Ch_Adireg New Member Member

10
    0
    0
    ฺฺBeams แดง มีม้า 200 ตัวครับ เหมาะกับการลากรอบสูงๆเพราะรอบต่ำแรงบิดน้อยครับ ยิ่งเกียร์ออโต้ฝรั่งเขาบ่นกันว่าอึด ส่วน Non air มีเทอร์โบแรงบิดที่รอบต่ำเยอะกว่าบีม 1.5 เท่า รากรอบได้น้อยกว่าบีม กดแช่ได้ไหมไม่แน่ใจ มีแต่เกียร์ธรรมดาใน MR2 245 ม้า กับเซลิก้า เป็นขับ4 255 ม้าไม่มีออโต้แต่เห็นฟรั่งเขาเอา เกียร์ 3VZ กับ 1MZ มาชนกันแต่ไม่รู้ว่าจะแปลงอะไรบ้างคงต้องรอผูรู้มาตอบอีกทีครับ

3. iNplove

iNplove New Member Member

679
    0
    0
    แล้วถ้าไดเร็คคอยอ่าคับผม มีออโต้มั้ยคับ

4. Ch_Adireg

Ch_Adireg New Member Member

10
    0
    0
    direct coil มีเกียร์ออโต้ขับสี่ครับ ยังไงคุณลองหาร้านรับวางเครื่องแล้วปรึกษาเขาน่าจะดีกว่าครับ

5. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    โทรสอบถามพี่ หนุ่มเลยครับจบ เบอร์พี่หนุ่ม 081-8256609 พี่หนุ่มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้