ถึงพี่นัส กับ พี่โต๋

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย NotHumanSeries, 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NotHumanSeries

NotHumanSeries New Member Member

3
    0
    0
    กราบเรียนพี่โต๋ กับพี่นัส ครับ ผมเคยโพสเรื่องการเปลี่ยนโฉมรถไปอะ แล้วพี่ทั้งสองคนมาโพสไว้อะคับ ก้อเลยอยากจะรบกวนต่อ คือ อยากเห็นรอบๆ คัน รถของพี่ทั้งสองคนอะคับ (ถ้าพี่กลัวหนัก website) ช่วยรบกวนส่งให้ทางเมลล์ด้วยนะคับ [email protected]
    ขอบคุณพี่ๆ ล่วงหน้าครับ
    กฤษฎิ์

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ไม่ต้องเรียกผม ว่าพี่หรอกครับบบบ ผมอายุแค่ 22 เอง ครับบ

ลองโทรไป คุยกับ พี่เทพ ยังครับ ลองดูครับ (0813444544 พี่เทพ)

ปล. ว่าแต่ บ้านอยู่แถวไหนหรอครับ

3. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    อิอิ ไม่ต้องเรียกพี่หรอกคับ ในนี้ผมอายุน้อยสุดละคับ ชัวร์ 555

เดี๋ยวไว้ วัน 2 วันนี้ผมโพสให้นะครับ พอดี ช่วงนี้ ยุ่งมากมายครับ ^^

4. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ขอมาแปะไว้ 2 รุปก่อนนะคับ ^^

อีกรูปครับ อันนี้หน้า ผมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 สิงหาคม 2009
  5. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ไปกันไกลใหญ่แล้วจำรถโต๋ กับ นีสไม่ได้แล้วเนี่ย

6. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16

โต๋ พี่หาหน้าโต๋ไม่เจออ่ะ เจอแต่หน้าของรถโต๋

:D:D:D

ไปและแวะมาปล่อยมุขหลังเคลียงานเสร็จ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2009
  7. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    งง ครับ

ปล. นี่เพิ่งเลิกงาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้