อยากปล่อยแคทฯ สอบถามพี่ๆ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mammothxp, 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mammothxp

mammothxp New Member Member

14
    0
    0
    เพิ่งไปถอดแคทฯ ท่อไอเสียออก ไม่ทราบว่าจะมีที่รับซื้อหรือขายของเดิมได้ไหมครับ ราคาประมาณสักเท่าไร ไม่ทราบว่าผิดหมวดหรือเปล่า เพราะยังไม่ประกาศขาย ขอถามพี่ๆ เป็นข้อมูลก่อนครับ
    ขอบคุณครับ

2. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    เห็นมีรับซื้อใน classified แต่ราคาไม่สูงอาจได้สัก 500 บาท

3. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ตามด้านบนเลยครับ ของรญี่ปุ่นไม่ค่อยมีราคาครับได้แค่หลักร้อย
    แต่เป็นของยุโรป ใหม่ๆได้หลายพันครับ:)

4. mammothxp

14
    0
    0
    อ่า ขอบคุณมากครับทุกท่าน

5. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ของผมถอดแต่ใส่ออกตัวกล่องยังอยู่เหมือนเดิม ช่างทะลวงเอา มองภายนอกเหมือนเดิม แต่เสียงสนั่นเลย.....อิอิ....

6. mammothxp

14
    0
    0
    ผมไปเปลี่ยนมา ใช้กระบอกที่มีเกลียวปั่นไอเสียแทน พุ่งทันตาเห็นจริงๆ ครับ:eek:

7. didomon

2,380
    2
    0
    มันพุ่งเพราะเอาแคทออกรึป่าว ...อิอิ...

:D :D :D

8. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0

เฉพาะใส้ในที่ทะลวงออกมา ก็ขายได้นะครับมีคนมารับซื้อ ไม่รู้เอาไปทำไร :)

9. mammothxp

14
    0
    0

ไม่ใช่ครับ ที่พุ่งหงะ หัวผม เมียมันตบหัวพุ่งเพราะไปเปลี่ยนมานี่แหละ:cry:

10. didomon

2,380
    2
    0
    เห็นเขาว่ามีส่วนผสมของทองคำขาวครับ ร้านท่อยิ่มเลย เวลาไปเอาออก บางร้านฟรี

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 20:02:19 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:01:35 ----------

เห็นเขาว่ามีส่วนผสมของทองคำขาวครับ ร้านท่อยิ่มเลย เวลาไปเอาออก บางร้านฟรี บางร้าน 200-300 บาท

11. didomon

2,380
    2
    0
    ฮาเข้าไป แหม 555

12. :D ยิงมุก..ตบมุก..กันกระจายแบบนี้...มีคณะอยู่ยังครับ...อิ..อิ..อิ...:D

13. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    5555........:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้