ฝากระโปรแบบนี้หาได้ที่ไหนม้างค้าบบ...!!!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DaShiT, 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    *****ขอยืมรูปหน่อยนะคับ******

ร้านไหนมีขายมั้งคับ...มีเบอร์ติดต่อยิ่งดีคับ..

ปล. ที่ YATT มัน จะคล้ายๆคับ แต่ไม่ใช่ครับ คือรูมันจะไหย่และออกตรงๆกว่าคับ

ขอบคุนมากคับ : )

2. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    สวยดีคับ รถครายนี่ --*

อยากใส่เหมือนกันทั้งซันลูป และกระโปรงเคฟล่าเลย สีดำเหมือนกันเลย อิอิ

3. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    อยากได้ฝาช่องแบบนี้เหมือนกัน

ใครมีมือ2 เอามาเสนอได้นะครับ ทั้งไฟเบอร์และเคฟล่า

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มันคือ ฝา Mugen ครับ ของแท้ 1x,xxx บาท ตามสภาพ ถ้าเอาใกล้เคียงลองดูที่ TRC ครับ

5. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ของแท้หาซื้อได้ที่ไหนคับ ครายมีเสนอมาได้เหมือนกันนะคับ

6. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0

โอ้....ท่านกูรู มาตอบให้ละ :cool:
    ว่าแต่ 1x,xxx นี่มือ1หรือ2ครับพี่:confused:
    แล้วพี่มีป่ะครับ คิดจะจัดอยู่เหมือนกัน:D

7. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    อยากได้เหมือนกันครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้