เปิดบ้านรับ สมาชิก HLC 08-08-52

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    มาอัพจร้า

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไปก่อนได้ทำก่อนป่าวพี่ อิอิ

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เดินทางไปแหล่ะอีก3ชม เจอกัน อาจจะหลง

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0

555+ น้าต้นต้องเข้าใจคับ
    ก้อผมมันคนชอบ เลีย

5. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  6. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    จะบ่ายโมงแล้ว มี รายสด ออนไลน์ ไหมครับ
    อยากไปด้วยจัง แต่สงสัยจะอดอีกแล้ววันนี้

7. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    เมากันหมดยังครับเนี่ย..

8. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    อยากไปด้วยจังงงง

งานยังไม่เสดเลย

แงๆๆๆ

9. khunlamai

1,221
    15
    0
    ทำเบรกกันไปถึงไหนแล้วครับ
    จะมีใคร มารายงาน ออนไลน์ไหมนี่

10. มารายงานตัว.....เจอ 2 ด่าน เมื่อคืน.............:cool:

ด่านแรกรับตั๋ว :cool:

ด่านสองจ่ายเงิน (40บาท) :cool:

ถึงบ้านเรียบร้อย...ฮิๆๆ

11. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ปัดโธ่ พี่นุ้ยนึกว่าเจอด่านจริง ถึงบ้านปลอดภัย ก็โอเคแล้วครับ (ชอบป่าวล่ะเด็กเสริ์ฟครัวรุ่งเรืองอ่ะ ฮิฮิ)

12. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ที่น้องเขาบอกอยู่เหนือ จะหวัด สุรากก หรอพี่เบน
    และ
    ขอขอบคุณ ท่านประทาน แมน
    พี่แมน-เจแซด พี่เบน-พี่ต้น
    พี่โจ้ พี่โจ พี่โต้ง พี่ฮั่ง พี่ธง
    และพี่ๆอีกเพียบ ที่มาชวยทำและให้กำลังใจ
    จำไม่หมดผมเริ่มเมาแล้ว
    ขอบคุณครับ
    น้ำใจล้นจิงๆ ไฮลักคลับ

13. ชอบคับ ต่างชาติด้วย พี่นุ้ยแบ่งกับผมนะคนละครึ่ง อะอะอะอะอะอะ

14. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เด๋วฟ้องเจ๊

15. khunlamai

1,221
    15
    0
    มีภาพบรรยากาศมาลงใหม่ครับ รอดูอยู่

16. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0

ทำเปนจะไปฟ้องเค้าน่ะ

555555555+++

เดวผมฟ้องมั่งได้ป่ะ

ก๊ากกกกกกกกกก

17. มีพวกแว้วเรา

18. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    <-----------------------------------------------------------------------------|<<<<

19. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ถึงบ้านแล้วครับ แต่ขอตัวไป........ก่อนนะครับ:D
    เดี๋ยวมานะครับ:D

20. joe_non@HLc

2,833
    38
    0
    เมาได้ใจจริงๆ มะน่าเมานะกินแค่นี้ ช่วงนี้คออ่อนยังงัยมะรู้

21. ชอบๆ ขาวๆ

ให้น้องธงเลือกก่อนเลย...

แก่ตัวแล้ว เปงงี้แหละ...จะมาสู้หนุ่มๆอย่างพ้มได้งัย :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2009
  22. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ไม่มีภาพมาให้ดูบ้างเหรอ ไม่ได้ไปงานเขา...อด

23. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    ผมเข้าไป ตอน 11โมงครึ่งอ่ะ ไปจอดอยู่หน้าบ้านพี่แมน พักใหญ่ๆ

ไม่คัยอยู่เลย มีแต่รถ บ้านปิดเงียบ ไม่กล้าลง หมาเพียบเลย

เลยออกมาถามช่างสี เค้าบอกว่าเห็น นั่งรถสีขาวสี่ประตู ออกไปไหนไม่รุ

เลยกลับบ้าน

เห่อๆๆๆ

24. mtx เขียว

751
    9
    0
    มาแล้วครับ
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ คุณแมน พี่แมนjz เจ้ฮั่ง
    จ่าดวง น้องต้นแวน น้องเลิศ(ชื่อคุ้นๆนะ)ล้อเล่น
    พี่โจ พี่เบ็น พี่โจ้ และพี่ๆทุกท่าน
    และที่ขาดไม่ได้คือชายต้นที่เป็นพ่อสื่อให้กับผม
    และผมขอขอบคุณทางtotota ที่ให้กำเนิดhiluxมา
    ทำให้ผมได้รู้จักชาวHLCทุกท่านครับ
    ขอบคุณจากใจ.​

ภาพที่1รถผมครับ
    2 รถต้นแวน
    3 รถจ่าดวง
    4
    5อันนี้ไปเดินช๊อป ละว่างรอโรงกลึงครับ

25. mtx เขียว

751
    9
    0
  26. joe_non@HLc

2,833
    38
    0
    แหม่กล้าพูดเนอะคุณพี่ จะจิ้มกับแกล้มยังต้องใส่แว่นดูเลยคุณพี่นุ้ยอะ กร๊ากกกกกก
    ไม่เป็นไรครับ HLc อบอุ่นเสมอ ช่วยๆกันถึงแม้ว่าจะต้องอดทน ยืนซัดเหล้าก็ต้องยอม
    (มะได้ช่วยอะไรเลย ยืนเห่าอยู่ข้างรถเฉยๆ) ถ้าให้พี่ทำเบรคให้ เบรคไม่ลึก
    อย่างนี้หรอกน้อง มันจะหายไปเลย 555+

27. เบรคหนึบกันถ้วนหน้า

28. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
  29. FoRDeZ

FoRDeZ New Member Member

132
    1
    0
    ว้าวๆ รถแรงรวมตัว

30. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    รูปจากกล้องผมครับ

:D:D:D

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้