เสื้อคลับเสร็จแล้ว รายชื่อคนที่รับของแล้ว และยังไม่ได้รับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ตามหัวข้อเลยครับเสื้อคลับ ทำการผลิตเสร็จแล้ว
    เช็ครายชื่อตามข้างล่างเลยครับ....หรือใครยังไม่ได้รับ
    จะโทรถาม เส้นทางที่ผมผ่านหรืออยู่ไกล้ใคร นัดรับรวมกัน
    ก็สามารถ นะครับ.....ส่วนใครจะมารับวันมีทติ้งทีเดียวก็ดีครับ
    จะได้เจอหน้าเจอตากันมั่ง....เพื่อพบปะพูดคุย....ส่วนวันมีทติ้ง
    จะนัดกันอีกที............รายชื่อผู้จองเสื้อ และทำการจ่ายเงิน
    และมีบางท่านรับเสื้อไปแล้วนะครับ ตามนี้

พี่หรั่ง.......รายแรกเลยครับ.........1ตัว.....280..............รับแล้ว
    ปองชลบุรี..................................3ตัว.....840.............รับแล้ว
    บอม...........................................2ตัว....560.............ฝากวินไปแล้ว
    ต้นชลบุรี....................................4ตัว....1120............รับของแล้ว
    เนส...........................................2ตัว......560..............รับของแล้ว
    วินปากน้ำ..................................2ตัว......560...............รับแล้ว
    บุ้ง............................................2ตัว......560...............รับของแล้ว
    กลอฟ..B11...............................1ตัว.....280...............รับแล้ว
    น้องเติ๊ด......................................2ตัว.....560
    คุณต้อง210...............................3ตัว.....840...............รับของแล้ว
    น้าว่าว........................................2ตัว.....560...............รับแล้ว
    พี่กลอฟ 110.............................1ตัว......280
    พี่ศสิ 210.................................1ตัว......280
    น้องปลั๊ก....อู่ตูนการาจ...............4ตัว......1120............รับของแล้ว
    เส็งเคร็ง......................................2ตัว.....560
    พี่ปุ๊กกี้.........................................2ตัว......560
    เต้...............................................3ตัว......840
    พี่ชัย...........................................4ตัว.....1120..........รับของแล้ว
    ต้นแนวซิ่ง...................................3ตัว.....840.............รับของแล้ว
    ต่อยักษ์........................................1ตัว....280..............รับของแล้ว
    แจ้ ..............................................1ตัว.....280
    พี่เบียร์.........................................1ตัว.....280.............ฝากวินไปแล้ว
    พี่หนุ่ม PP..................................1ตัว.....280.............รับของแล้ว

ส่วนใครที่ยังไม่ได้รับ........โทรถามได้ เผื่อจะเอาไปฝากเพื่อนๆๆ
    ที่อยู่ไกล้ๆๆกันได้ครับ เผื่อเส้นทางที่วิ่งผ่าน จะแวะรับก็ได้ครับ

โทร...081-4063500

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2009
  2. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0
    ได้มาแล้ว :Dใส่ยังไม่ถอดเลย เหอๆๆ :cool:

3. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    วันไหนไปดูรถที่คลอง 5 จะโทรหาน้องหล่อครับ

4. lorkode

552
    1
    0
    วันไหนไปดูรถที่คลอง 5 จะโทรหาน้องหล่อครับ

ได้เลยครับพี่ปุ๊กกี้เด๋วผม จะจัดการ ให้ถ้าพี่มีแพลนจะไปวันไหน
    โทรบอกหล่อก่อนได้เลยนะครับ.....เด๋วจะเอาไปฝากไว้ที่ร้านเพื่อน
    บางกอกแดรกบาร์ให้นะครับพี่ปุ๊กกี้........:
    D:D:D:D

ได้มาแล้ว ใส่ยังไม่ถอดเลย เหอๆๆ

ส่วนไอ้หมอนี่ไม่รู้ ซักหรือยังใส่ไม่ถอด....เอ้ยเสื้อมันไม่เล็กไปรึ
    ตัวเบ้อเริ่มใส่ไซน์ XL.....ฟิตเปรี้ยเลยปะ.....สมนะน้า

5. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0
    ไม่ได้ซักด้วย บ้าของใหม่ เสื้อใส่ได้พอดีตัวเลยไม่เล็ก:D
    เดินอยู่ในซอยบ้าน กะเทยมองตามเป็นแถวเลย เหอๆๆ สยอง
    ใส่แล้วหล่อขึ้นเยอะเลย:cool:

6. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    ขนาดนั้น เลยหรอ :eek::eek: ต่อยักษ์ 5555

7. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ระวังโหม่งเหลืองนะ:D

8. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ไปอู่แล้วจะแวะเข้าไปเอานะ

9. lorkode

552
    1
    0
    ได้เลยครับพี่หรั่ง โทรบอก่อนนะครับ
    จะเข้าไปดู อู่พี่ด้วย เผื่อจะไปใช้บริการคับ

10. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    มาแถวปิ่นเกล้าเปล่าโทรบอกด้วย

11. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    จะขอรบกวนให้ช่วยส่งมาทางไปรษณีย์ได้มะ

จะเก็บเงินปลายทางหรือจะให้โอนไปก็ได้

ขอบคุณครับ

12. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    นัดรับได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ

13. Trenity

Trenity New Member Member

6
    0
    0
    อิอิ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้