Meeting No.67 at " Yes! indeed " on 15 Aug'09

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย BiZarre@GoDs, 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    รอดูรูปอยู่นะ ตา บิซ :D:D:D:D:D

2. enwatchara

enwatchara New Member Member

397
    6
    0
    รอดูอยู่เช่นกานครับ เสียดดายมาก ครับ ตอนนีิ้ปัญหาหา เกิดแล้ว ไฟ sport light น้ำเข้าไม่ยอมออก XEnon เจ๋ง เซ็งงง โคตรคร้าบบบบ อิอิ

3. kitsada07

369
    2
    0
    สปอร์ตไรท ถอดออกมาเอาคัตเต้อน บัดแหย่ไป เช็ดๆได้ คับ แต่ซีนอลนี้

คงต้องซื้อใหม่ อิอิอิ

4. dmvvti

dmvvti New Member Member

16
    0
    0
    นานๆไปที ก็โอนะ

5. 888shop

888shop New Member Member

44
    1
    0
    อยากไปด้วยจัง เซ็งเลยมาไม่ทัน คิดถึงคิดถึง งานหน้าไปด้วยนะ

6. kitsada07

369
    2
    0
    อาไร โอเหรอพี่ ได้ข่าวหนีไปลงอ่างกันเหรอ

7. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0

ไปพัทยามาครับๆๆๆ ๆ หุหุ

8. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    จัดมาเลยพี่อั๋น อิอิ ไม่ได้เจอกันนานแสนนาน

9. BiG FaT

510
    4
    0
    แหมคุณพี่อะนั่งเงียบทั้งงานเลย :cry::cry::cry:

10. 888shop

44
    1
    0
    ไปแน่นอนครับ คิดถึงทุกคน เพียงแต่ที่หายไปนาน รถมันไม่เสร็จอะ ทำไปได้ปีกว่าๆ เข็ดเลย เข้าครั้งนี้ครั้งเดียว ครั้งหน้าไม่กล้าเข้าแล้วอู่นี้ แล้วที่ไม่ได้มาคุยกับเพื่อนๆเพราะผมไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเน็ทเลย
    แล้วอีกอย่างนะครับ หากมีเพื่อนในคลับส่งข้อความส่วนตัวมาหาแล้วผมไม่ได้ตอบกลับ อย่าโกรธผมนะครับ ต้องขอโทษจริงๆ เพราะว่า เพื่อนผมมันใช้userผม สมัครเกี่ยวกับการขายสินค้าในrcwebไว้ ผมจึงไม่อยากเข้าไปดูในข้อความส่วนตัว เพราะส่วนใหญ่จะไม่มีถึงผมเลย ยังไงก็อยากไปเจอทุกคนจริงๆครับ นึกถึงเมื่อก่อน จำได้ครั้งสุดท้าย ถนนเพชรบุรี ครั้งสุดท้ายร้านไรไม่รู้จำไม่ได้ติดๆกับปั้มน้ำมัน ใกล้ๆกับโรงแรมสยาม เพื่อนๆพี่ๆน้องๆพากันไป ถ้าจำไม่ผิด มี โอ พี่ป๊อบ หมู ตู่ พี บิซ และอีกหลายคนที่จำไม่หมด วันนั้นได้หญิงกลับมาด้วย น่าจะได้ทุกคนด้วยนะ ยังคิดถึงวันนั้นอยู่เลย แล้วที่สำคัญเมาเละ อุตส่าได้หญิงแต่ทำไรไม่ได้ เศร้าเลย
    ไม่รู้ว่ายังเมาหนักกันเหมือนเดิมอยู่หรือป่าวครับ

11. kitsada07

369
    2
    0
    เหอะๆมั่วและอั๋น ผมไม่ได้สาวนะ อย่ามาเหมารวเด่ะ ไม่ยอมนะ

5555 รวยยังหล่ะขายของ มิตติ้งหน้ามาซิ เจอกัน

12. 888shop

44
    1
    0
    ตอนนี้ตลาดเครื่องเสียงเงียบมาก เริ่มจะแย่แล้ว จะอยู่ไม่ไหวแล้ว
    แต่ผมจำได้ว่าผู้หญิงที่ผมได้กับมาเป็นเพื่อนกับผู้หญิงคนที่โอได้ไปนะ จิงๆครับพี่น้อง เมื่อก่อนโอเป็นเสือผู้หญิง ไม่รู้เดี๋ยวนี้ทิ้งลายหรือยัง ยิ่งหมูไม่ต้องพูดถึง ร้านไรนะ แถวเอกมัย ใช่ visaป่าวหว่า หญิงหมูเขาทั้งนั้น แต่ถ้าแฟนใครมาอ่านเข้าก็ขอโทษด้วยนะครับ เพราะคนในคลับนี้มีแต่เสือผู้หญิงจิงๆ

13. kitsada07

369
    2
    0
    55555 ไปเอาข่าวมากจากไหน ว่าคลับเรา เสือผู้หญิงกัน

ไม่มีนะมีแต่คน ไม่เจ้าชู้ทั้ง นั้น อิอิอิ

14. BiG FaT

510
    4
    0
    ว๊ากกกกกกกกกกกกก แย่แว้วววววโดนพาดพิง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตอนนี้จากเสือที่พี่อั๋นบอกกลายเป็นหมูตอนสมชื่อเลยพี่ ลายไม่เหลือแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้