++สบายดีมั้ย +++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ดารา ทั้งหลาย เป้นงัยบ้าง สบายดีมั้ยครับ

แต่ละคน คง วุ่นๆนะครับ ช่วงนี้

แต่วันนี้ มีดารา ท่านนึง กะลัง จะซุ่มครั้งยิ่งใหญ่ครับ

อีกซักสี่ห้า วัน คงจะได้เห็นกันครับ

2. vbenjath

vbenjath New Member Member

3
    0
    0
    เอาเข้าไปหาคุณหมอแล้วเหรอครับ จะขอแอบเข้าไปดูด้วย โปรเจ็คนี้ น่าสนใจมากครับ

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    แท่งเข้าออฟฟิศ มีงานแสดงอีกไม่กี่เดือน

ดาราท่านอื่นเป็นไงบ้าง

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    กบ กะลังสบสน กับชีวิต กบ

อาจจะไปขับ FD ขาว

แล้วแฟน เอา อรชุน ไปขับแทน

กลัวล้อเบียดฟุตบาท มากๆเลย อิอิ

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ถ้าแฟนพี่กบ เอาไปขับไม่รอดแน่

เพราะฉะนนั้น ถอดขาย น้องถูกๆๆดีกว่า555

ช่วงนี้มะค่อยว่างเลยอะ

เดินสายทัวร์คอนเสิร์ต กับซุ่ม ทำโปรเจคน้องเหลืองอยู่

วันไหนมิตติ้ง จะขับไปแทนสตรีมแล้ว เพราะน้ำมัน มันแพงจิงๆๆ

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
  7. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    เข้าห้องผ่าตัดแล้วหรอครับ,,,,,:D :D

เตฟานเหนื่อยกะเจ้าตัวเล็กอยู่สองวันแล้ว,,อิอิ รื้อเครื่องใน.....:cry:

8. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    พี่เป็นต่อ ติดเล่นหนังฟอร์มใหญ่

พี่แท่ง งานเข้ากับหัวฉีดแก็ส

เวียร์ กะลังนอกใจน้องแพนเค็ก เอ้ย น้องอีเคขาว

พลพล ติด น้องเหลือง

พี่เตฟาน แอบมี กิ๊ก กับน้องขาว

แล้ว มอสหละ หายเลย สงสัยติดถ่ายละคร ชีวิตอิอิ

ผกก บอย ตระเวณหาดารา ไปเข้าสังกัด ย่านกาญจนา

พี่ทอม ดันดีหละ หายไปไหน

โน๊ต อุดม ก้อกะลังจะแต่งงานสิ้นเดือนนี้

ดาราแต่ละทั่น งานเยอะจริงๆ

9. panya852

946
    15
    0
    แท่งจัดมาแล้ว ช่างเจ เจ๋งจริงๆ ของเค้าดี

10. auikung

587
    9
    18
    งั้นต้องแสดงความยินดีกับพี่โน๊ตด้วยค้าบ

11. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    มอสทัวร์คอนเสริต์ครับ ยุ่งยุ่งเลยครับ

12. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    แล้วโปรเจ็ค นั้นหละ ผ่าน ครม อะยัง

เพื่อนมอส

13. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ถ้าบอกก็ไม่ผ่านดิกบ ต้องไปทำมาเลย เอาแบบโดนทีเทียว จบ

เดี๋ยว.....ปัด 3 ตัวเลยนิ คันอยู่

แต่ที่อยากได้มากที่สุด ก็คงเป็นตาวิเศษด้ายท้ายมากที่สุด

รออยู่ น่ะกบ ช่วยด้วย

14. auikung

587
    9
    18
    อืม ตาวิเศษ ด้านท้าย อยากได้เหมือนกันอะ

15. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ตาวิเศษ อะเหรอ

เอาของใหม่เลยมั้ย ไม่ต้องรอ

16. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    มาเป็นชาวFDเหอะพี่ อิอิอิ

17. F40

F40 New Member Member

31
    0
    0
    งงงง

18. auikung

587
    9
    18
    ไม่ต้อง

งง

หรอกพี่ซูโม่กิ๊ก อิอิ

19. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0

เอ...

เอ็มทอง กับ เอ็มเอฟเงา จะเข้ากันไหมนะ

20. obb_stream M7

1,047
    6
    0

เข้ากับเอ็มดำ โอนลี่ ครับ

เอ็มทอง ต้อง เอนอา เท่านั้น เสี่ยเป็นต่อ

21. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

ตามนั้นครับ,,,,:D

22. auikung

587
    9
    18
    จิงๆๆ ตามนั้น

23. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ตามนั้น เช่นกัน

24. panya852

946
    15
    0
    ตามด้วยคน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้