++++Picture @ Kaeng Krachan Circuit++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bigeyes96, 4 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอบคุณคับ....

2. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ผมไม่ได้เข้าไปข้างในพิทอ่ะคับ อยู่วงนอกตลอด
    ตาก็ไม่ค่อยจะดี กล้องก็กล้องถูกๆ เลยไม่อยากถ่าย
    เด๋วรูปสาวๆเค้าออกมาจะดูไม่สวยอ่ะคับ

กล้องซูมได้ไม่มากเลยไปอยู่มุมที่รถต้องเบรคลึก
    แล้วค่อยกดชัตเตอร์ ไม่งั้นกดไม่ทันแน่ๆเลยคับนุ

3. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    รูปสาวๆ มีมั่งมะคับ?

4. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ขอบคุณครับ รูปมุมกว้างๆ สวยมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้