อยากรู้นิสัยโบ ฮิตาชิ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย eak__bigm, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ผมว่ายกเครื่องTD27ใส่เลยครับ อิๆๆ

2. eak__bigm

eak__bigm New Member Member

81
    0
    0
    ได้โบฮิตาชิมาแล้วคับ ได้เป็นสาวกโบโรตารี่แล้ว

ขอให้แรงได้ครึ่งของพี่ป๊อปก็พอ..อิอิ

3. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    แรงดีปะ เสียงโหดอย่างเค้าว่าป่าวครับ:D:D

4. aj anucha

948
    1
    0
    55555 วันนี้ไปทำอะไรมาที่คลองถมครับพี่ พอดีเห็นรถพี่กำลังขับรถลงมาจากตึกคลองถมเซอร์เตอร์อ่ะครับ
    ใช่ทะเบียน 1624 ปะครับ พอดีเห็นแนวการแต่งแล้วเหมือนกันจิงๆ กระจังหน้าดำๆ:D:D
    ผมขับไทรทันสีดำอะครับ

5. aj anucha

948
    1
    0
    >>โบฮิตาชิ<< แห๊ดดดดไปได้ทุกทีจิงๆ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ตาคนที่กล่าวถึงอ่ะ เค้าบ้าพลัง :D

7. aj anucha

948
    1
    0
    555555

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ไปเซียงกงไม่รู้จะซุ่มทำอะไรอีกนะเนี่ย :D

9. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    แล้วเอมามาใส่ในคอมมอลเลวต้องเปลี่ยนตูดไหมครับ

10. eak__bigm

81
    0
    0
    ต้องเปลี่ยนคับ

11. ใช่คับไปซื้อของคับ
    ขอบคุงคับที่จำรถผมได้ :cool:

12. ขอบคุงคับ:cool:
    รถผมขับใช้งานวิ่งขำขำ:D
    เจอก็ทักกันนะคับกะบะไทไม่แพ้ใครในโลก:eek:

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ยกเว้นเมีย :cry:

14. aj anucha

948
    1
    0
    แซ๊ดดด ปู้ววว 5555

15. น้องบีอย่าเอาตัวเองเปงบรรทัดฐาน 5555

16. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    c]ต้องเปลี่ยนเบอร์อะไรครับหรือเอาของอะไรมาใส่ได้ครับ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

อยากใหญ่ใจต้องถึงคับพี่ เมียมีเมียพี่ต้องมา ถ้าเมียไม่มาก็เพราะว่าเมียไม่มี อิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:24:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:23:31 ----------

อยากใหญ่ใจต้องถึงคับพี่ :sad: เ มียมีเมียพี่ต้องมา ถ้าเมียไม่มาก็เพราะว่าเมียไม่มี อิ ๆ ๆ :D

18. eak__bigm

81
    0
    0
    เห็นบางคนเขาก้อเอาของ z มาใส่ บางคนก้อrb25นะคับ
    ส่วนผมให้ร้านทำให้อ่ะคับ

19. aj anucha

948
    1
    0
    โข่งหล่อเบอร์ 5 เลยครับ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ผมว่าของ z ดีกว่า rb25 นะ เพราะคอมันสั้นกว่าบูสมาไวกว่าคับ :D

21. ตามน้องบีเลยคับ

22. eak__bigm

81
    0
    0
    ตามนั้นเลยคับ

23. รถเสดยังคับเปงไงบ้าง

24. eak__bigm

81
    0
    0
    ทำโข่งยังไม่เสร็จเลยคับ ทางงร้านเขาจัดให้

ของดีต้องใจเย็น เฮ้อๆๆ

เดี๋ยวเสร็จจะมารายงานคับ
    :D

25. ขอบ คุณ คับ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

จะตามผมไปไหนคับตาป็อป.......... อิ ๆ ๆ :D

27. [Bไปไหนไปด้วยอิอิ[/B]

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ถ้ามีผู้โดยสารตามมาด้วยสงสัยจะไม่ได้ตามผมไปแล้วแหละคับ :D

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ไม่ต้องทำเป็นหัวเราะกลบเกลื่อนเลยคับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้