++++++++++ตาสว่างเลย น้ำมันแพงเพราะอย่างนี้นี่เอง++++++++++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GTR., 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    เรื่องนายกนี่ ผมอ่านคำว่า "นายก" ทีไรขำทุกที (จากกระทู้นายกแห่งนึง 555)

2. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    เห็นภาพเลย

3. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    เป็นไงล่ะ อยากได้จนตัวสั่นนายกคนเนี่ย ไอ้พวกดูAstvมาด่ากรูโง่งมงาย ตอนนี้พวกมึงเป็นควายกันหมดแล้ว

4. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    ผมบอกไปแล้ว..ว่า กรุไม่ได้เลือกมึงขึ้นมาเลย... แย้งเก้าอี้มาจาก พ่อครัว... ได้ กร้วกเอ้ย...

มึงอยู่ดีไม่ว่าดี... เอาเงิน 2000 มาละลายน้ำ...

ใน กทม อาจจะไม่เห็นภาพนะครับ...

ต่างจังหวัด... 95 % ของพนักงานที่เสีย ประกันสังคม เงินเดือนไม่ถึง 15000 ครับ ไม่เกิน 10000 ด้วยซ้ำ...

คิดเล่นๆนะครับ... จากข้อมูล จำนวนผู้ประกันตนภาคบังคับ

http://www.sso.go.th/sites/default/files/statisticsmid3.html

จำนวน 8,500,000 คน

หัก เอาคนที่น่าจะเงินเดือน เกิน 15,000 ออก 1,500,000 ส่วนมากอยู่ กทม

เหลือ 7,000,000 คน

เอา 2000 คูณ =14,000,000,000 อ่านว่า หมื่นสี่พันล้าน ครับพี่น้อง....ละลายไปกับ นโยบายซื้อเสียงโดย ถูกกฏหมายโดยไม่ต้องออกเงินเอง...เพราะว่ามึงไม่มี สาดดดดดดดดดดดด

แล้วมีใครจำมึงได้ไหมว่าจ่ายเงิน 2000

มึงได้เป็นตำนานแน่นอน... ตำนานคือสิ่งที่เป็นอดีตไปแล้ว

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:53:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:52:56 ----------

ผมบอกไปแล้ว..ว่า กรุไม่ได้เลือกมึงขึ้นมาเลย... แย้งเก้าอี้มาจาก พ่อครัว... ได้ กร้วกเอ้ย...

มึงอยู่ดีไม่ว่าดี... เอาเงิน 2000 มาละลายน้ำ...

ใน กทม อาจจะไม่เห็นภาพนะครับ...

ต่างจังหวัด... 95 % ของพนักงานที่เสีย ประกันสังคม เงินเดือนไม่ถึง 15000 ครับ ไม่เกิน 10000 ด้วยซ้ำ...

คิดเล่นๆนะครับ... จากข้อมูล จำนวนผู้ประกันตนภาคบังคับ

http://www.sso.go.th/sites/default/files/statisticsmid3.html

จำนวน 8,500,000 คน

หัก เอาคนที่น่าจะเงินเดือน เกิน 15,000 ออก 1,500,000 ส่วนมากอยู่ กทม

เหลือ 7,000,000 คน

เอา 2000 คูณ =14,000,000,000 อ่านว่า หมื่นสี่พันล้าน ครับพี่น้อง....ละลายไปกับ นโยบายซื้อเสียงโดย ถูกกฏหมายโดยไม่ต้องออกเงินเอง...เพราะว่ามึงไม่มี สาดดดดดดดดดดดด

แล้วมีใครจำมึงได้ไหมว่าจ่ายเงิน 2000

มึงได้เป็นตำนานแน่นอน... ตำนานคือสิ่งที่เป็นอดีตไปแล้ว

5. Maiauto

Maiauto New Member Member

198
    0
    0
    โคตรเกลียดแม่งเลย เลวยันเงา

6. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    เหนื่อยใจครับ
    โจรเต็มเมืองแล้วครับ รถหายทุกวันครับ
    เศรฐกิจไม่ดีครับ
    เอาไงดีครับ

หรือว่า ยังไม่ได้รับรายงาน ครับ

ขอบคุณครับ

เอออ ลืมไป น้องหม่อง ได้ที่ 3 ครับ ที่ไปแข่งเครื่องบินกระดาษครับ

7. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    โพลสวนดุสิตก็เคยออกมาทีละ ความสามารถในการบริหาร แมร่งคนละเรื่องกับพี่เหลี่ยมเล้ย ไอหน้าติ๋มเอ้ย ..

.. ไม่รุ้จะด่าไรกะไอรัฐบวยหัวคานชุดนี้ เสงเครงอิ๊บอ๋ายย -_-

8. apisan.d

apisan.d New Member Member

8
    0
    0
    ชอบมากเลยกระทู้นี้ อ่านแล้ว ขำโคตรๆๆๆๆ

9. ฟรีสเซอร์

ฟรีสเซอร์ New Member Member

59
    0
    0
    :เขาไม่ได้แย่งเก้าอี้มาจากพ่อครัวแต่เขาแย่งมาจากคนที่ถูกรองเท้าเขวี้ยงไม่ใช่เหรอ
    นายกคนนี้ทำไรก็ดีไปหมด (เทพประทาน)
    เขาขึ้นมาเป็นนายกได้ไงก็น่าจะรู้น่ะ:D:D:D

10. ฟรีสเซอร์

ฟรีสเซอร์ New Member Member

59
    0
    0
    คุณเกิดมาจน คุณไม่ผิดแต่ถ้าตายจนถือว่าคุณผิด
    แต่ถ้าไม่อยากตาย จนแต่ต้องตายจน
    ถือว่าเป็นความผิดรัฐบาลที่ไม่ให้โอกาส
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้