เทปบันทึก " งานแต่งงาน ป๋าพัท "

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 1 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    กลับมาถึงบ้านก็ตั้งใจ ON เพื่อทำการ ถ่ายทอด ภาพงานต่างๆ เท่าที่ผมจะทำได้ออกมานะครับ

สรุปงานนี้ก่อน

งานใหญ่โตมากๆ บรรยากาศดีมาก ( แขกสูงอายุไปหน่อย ) คริคริ แต่ขอบ่นเรื่อง อาหารการกินหน่อยเถอะนะครับ แบบว่าผมกับน้องๆ 11X Club แบบว่าสายแข็งแล้วนะครับ ยังกินไปทันเลย

ไม่เป็นไรนะครับ ป๋าพัท งานหน้าเอาใหม่ นะครับ ( ล้อเล่น ) เอ่า มาดูรูปงานกันไปแบบต่อเนื่องเลยนะครับ

ส่วน เพื่อนๆ น้องๆ ท่านใดจะ คอมมเนต์ ก็สามารถต่อได้เลยนะครับ

ปล. ตาหย๋ง โทรมาถามทางแต่:Dไม่เจอในงาน สงสัย หลงหรือป่าว หว่า:D

ขอบคุณ ป๋าพัท ที่จัดงาน มิตติ้ง ประจำปี 2009 ขึ้นมานะครับ คริคริ

2. Maxoutda

1,111
    1
    0
    รูปบรรยากาศ

:cool::cool::cool::cool::cool:

3. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ต่อๆๆๆ

:D:D:D:D

4. Maxoutda

1,111
    1
    0
  5. Maxoutda

1,111
    1
    0
    สุดท้าย

สุดท้าย กระผมแล ภรรยา ต้องขอบอกว่า งานแต่งงานของ ป๋าพัท จัดขึ้นในวัน ครบรอบแต่งงานของผม 2 ปี พอดี ( งานแต่งแบบไทยๆ ก็ เป็นวันเดียว กัน )

และสุดท้าย ขอต้อนรับสู่การเป็น สมาชิก "เขย...นครศรี" ครับ ผม :D

ง่วงแล้ว ขอหลับก่อนนะครับ พรุ่งนี้จะไป เที่ยว ตจว

6. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    แหม๋มาโพสพร้อมกันสะงั้น

ไม่งั้นรวมเปนกระทู้เดียวไปเลย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:35:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:34:59 ----------

แหม๋มาโพสพร้อมกันสะงั้น

ไม่งั้นรวมเปนกระทู้เดียวไปเลย

7. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    ขอบคุณครับ

แต่งหล่อกันไปเลยนะครับ

น้าใหม่คงเที่ยวเยอะนะเนี่ย ดูผิวสีน้ำผึ้งไปเยอะเลย

ลูกชายคุณโบก็โตไวแฮะ ไม่ได้เจอะกันน้าน นานเลย

แสดงความยินดีกับป๋าด้วยจ้า ;)

8. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    สวยงามๆๆๆ สู้เรื่องอาหารไม่ไหว เจอคนเปนร้อย จบเลย 5555+

9. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ งานหน้าขอเปงหมูกระทะมาเองเลย 555+

10. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ขอโทษคับ เอารูปมาลงช้าไปนิดนึง เอาบรรยากาศภายนอกมาให้ชมคับ

11. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
  12. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    เวลามีน้อย ต้องรีบกิน 5555+

13. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ซุ้มไหนว่างต้องรับใส่ ไม่งั้นเดี่ยวพวกสายแข็งมากานเยอะ

14. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    อ่า ขอแสดงความยินดีด้วยครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้