เชือดไก่ให้ลิงดู จาก ทีมงานถ้ำมอง กรุ๊บ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 1 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อ่ะ ........... เค้ารออยู่นะ อยากได้เงิน ๆๆ 55+

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

เงินภาษีประชาชนนะเหรอ ยังไม่พออีกรึ

แว้วบอกว่าทำ โอที เหนื่อย เอ๊ะนี่มันยังไงกันแน่ :D

3. ก็หยั่งว่านะไปเที้ยวบ่อยๆเงินพวกผมนะเพ่เกียร์ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่เกี่ยวกันครับ ..... ภาษีผมก็เสียเหมือนกันนะเว้ย โห่ ๆๆๆ :D:D

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ฮืม......... แต่เอ็งเสียไปแว้วเอามาใช้ได้นิ พวกข้าเสียไปแว้วไม่ได้เอามาใช้ได้ อย่างเอ็งนิ :D :D :D

6. neerat

neerat New Member Member

23
    0
    0
    ]

แล้วคุณสมตุ่ยไปกะใครคะ :cool:

7. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เอาแว้วไง เจ้าตุ่ย งานเข้า มาเป็นทีมเลย สมาคมแม่บ้าน RT :D :D :D

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D ว้าว ..... น้าออดมาแว้ว หุหุ

9. ไปก่าตัวหยาย :D จ้า ป้า โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D

10. สมาคม ป้า :D:D:D

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สาดกรูไม่เกี่ยวเลยยยยยยยย

12. มิงอะตัวพูดเลย สาดดดดดดดดดดดดดดดด อ้วนนนนนนนนนนนนนนนนน

13. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เออ.............อย่ากัดกันคร้าบ ทีมงานเดียวกันนะคร้าบ ไม่ดี ไม่ดี :D :D :D

14. แมร่งหายหัวไปไหนวะ สาดดดดดดดดดดดดด นี่

15. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    55555555555555555555555555555555555555555+

16. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    กรูได้รับรายงานจากสายลับว่าพบเห็นรถ Nissan Sunny สีเทานกพิราบ วิ่งแถวเส้นวิภาวดี

ออกมาชี้แจงด่วนเลยพี่น้อง.....ก่อนที่ภาพจะถูกเผยแพร่

ปล.เวลา-วันที่ 12-13 กย. กลางวันแสกๆ:cool:

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :eek::eek::eek::eek:

18. หึหึ ................. รายงานด่วนๆ

19. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เออ..........แบบนี้แสดงว่าไม่ได้ไปด้วยงั้นรึ ?

แว้ว.........คนขับปายกะคัยอ่ะ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

20. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    วันนี้ผู้ต้องสัยเกียร์ได้เปิดปากมาแล้วว่า เค้านั้นไปร้านบึงช่อนหรือร้านหมูสะเต๊ะถูกแล้ว

เพราะเค้าไปรับไปส่งกันบ่อย(หัวเราะ) และยังฝากมาบอกช่วงนี้ไม่มีเวลาเข้าบอร์ดและมามิตติ้ง

แต่มีเวลาเอารถไปซ่อมและนั่งเล่นเอ็มเป็นชั่วโมงๆกับพวกผมได้......มันยังไงกันนี่

รายงานโดยถ้ำมอง แว่น และถ้ำมองเต้ย หุหุหุ

21. - -* .....

22. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    แจ้งสมาชิกถ้ำมองกรุ๊ฟทุกคนทราบ....ผมได้รับรายงานจากสายลับว่า

มี่เป้าหมายบางคันได้ทำการเปลี่ยนแปลงสภาพรถเพื่อปกปิดอำพรางการพบเห็นของเรา

จึงแจ้งให้ทราบถึงรูปลักษณ์ใหม่ของเป้าหมายสำคัญ โดยเป้าหมายได้เปลี่ยนล้อแม็คใหม่และชุดแต่งใหม่รอบคันพร้อมกับสาดสีใหม่(ไม่แน่ใจว่าสีเดิมป่าว)สมาชิกท่านใดพบเห็นให้รีบจัดมาด่วน จักเป็นพระคุณอย่าสูง

ปล.เค้าอาจจะย้ายภูมิลำเนาหนีไปกบกานที่จ.แถบชายแดนขอให้สมาชิกต่างจังหวัดช่วยสานต่อให้ด้วย ขอบคุณคับ

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    Up ขึ้นมาซะหน่อย

24. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ปั่นมาซะลึกเชียวพี่............เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาตามหาเหยื่อเหรอครับทีมงาน.............55+

26. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เหอะๆๆ มีคนร้อนตัวแว้วครับ :D :D :D

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยากส์สสส ..... ผมมันนินจา แว๊ปไป --แว๊ปมา ไม่เจอง่ายๆ หรอก

28. หึหึ .............................................. อย่าร้อนตัวถ้าไม่ได้ทำ ถ้าเธอไม่ได้มีใครเสียงดังโวยวายทำไม

29. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    น้องตุ่ย เอาชีวิตตัวเองมาพูดหรือป่าวเนี๊ย "ถ้าเธอไม่ได้มีใคร เสียงดังโวยวายทำไม" :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้