KE 70 น้องใหม่

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย K.PON, 31 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    ทะเบียน กทม ครับคุณมาย

2. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    เดือนหน้ามามีตติ้งมั้ยเอ่ยครับ คุณพล

3. K.PON

178
    0
    0
    ไปครับว่าแต่ว่าเดือนนึงเจอกันทีผมว่าน้อยไป น่าจะเดือนนึงสองครั้งนะครับ
    คิดว่ายังไงขอความคิดเห็นด้วยนะครับ พลครับ

4. K.PON

178
    0
    0
    สวัสดีทุกคนไว้เจอกันงานบางแสนนะ

5. sine-vanza

sine-vanza New Member Member

41
    1
    0

6. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    โช๊คสปริง TRD เบิกใหม่จากที่ไหนอะคับ พี่

พอจากระซิบ ค่าเสียหาย ได้ไหมคับผม

พอดี สนใจอยู่พอดี

เอาไปใส่ DX กระเทย

อะคับ

ขอบคุณ ค้าบบ

7. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    เป็น DX ปี 2009 สุดอีกคันครับ

8. aummuse

aummuse New Member Member

35
    0
    0
    เราน่าจะมีมิตติ้งเฉพาะ ke70 บ้างนะคับ จะได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้บ้าง ฝากคุณบอย คุณโอ๊ต เป็นกระบอกเสียงประชามสัมพันธ์ให้ด้วยนะคับ เป็นเสาร์ที่3ของเดเดือนก้อได้นะคับ ช่วง 5-6โมงเย็น อะไรประมาณนี้ เราจะได้เจอกันบ่อยขึ้น

9. bcc 131

bcc 131 New Member Member

274
    1
    0
    ทั้งหมดในกลุ่มไปกันกี่คันรีบแจ้งด่วน เดี๋ยวพี่จัดให้

10. K.PON

178
    0
    0
    ยินดีให้รับคำปรึกษาครับ สำหรับชาว KE โทรมาได้เลยครับ 084-7423226 พล:cool:

11. K.PON

178
    0
    0
    วันที่ 3/4/53 ท่านใดว่างเรียนเชิญ ที่ไบเท็คบางนา ด้วยนะครับ

12. K.PON

178
    0
    0
    หาเวลาไปขับรถเที่ยวกันดีไหม

13. คมฐิพัฒน์

คมฐิพัฒน์ New Member Member

3
    0
    0
    ขออนุญาติสอบถามครับ
    ทำสีทั้งหมดเท่าไรครับ
    เพราะผมวางเครื่องมา
    แต่ยังไม่ทำสีเลย.....
    ขอบคุณมากครับ

14. K.PON

178
    0
    0
    ประมาณ ห้าหมื่นกว่าปลายๆครับทำทั้งคันนะครับ

15. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ไปทะเลกันดีกว่าคุณพล นอนพักหาดบางแสนซักคืน วันอาทิตย์กลับ

16. K.PON

178
    0
    0
    ก้น่าสนอยู่นะครับว่าแต่จะมีใครไปได้บ้าง เรื่องที่พักผมว่าไม่น่าใช่ปัญหาไปขับรถเล่นกันอยู่ใน กทม ช่วงนี้ผมว่าน่าเบื่อสุดๆ ไปเที่ยวทะเลก็ดีนะครับ น่าสน

17. K.PON

178
    0
    0
    ก็ว่ากันไป ออกความคิดเห็นกันหน่อย

18. big666

big666 New Member Member

60
    0
    0
    ห้องเครื่อง4aสวยๆแบบพี่พลหมดไป เท่าไหร่ ง่ะ พี่

19. K.PON

178
    0
    0
    ไม่รุ้เหมือนกันว่าหมดไปเท่าไหร่เหมือนกัน ทำไปจนงง

20. K.PON

178
    0
    0
    มีใครต้องการอยากได้ DX 4 D บ้างไหมแบบสภาพพพร้อมซิ่งแล้วพร้องใช้งาน ชีวิตประจำวัน รถทำมาใหม่ทั้งคัน ถ้ามีใครต้องการช่วยแจ้งด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้