ขอความรู้ครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย obeya, 30 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    อยากได้ๆๆ แต่เงินไม่พอ :cry::cry::cry:
    ไว้ปัจจัยพร้อมผมจะต้องขอคำปรึกษาด้วยนะคร้าบบบ :D:D:D

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เฮ้อๆ รถบ้านๆ ขอชมและกัน 555+

3. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0
    แล้วเกียส์ cvt ถอดขายปะเท่าไรอะอยากลอง:)

4. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ชิ เบื่อรถแรง อิจฉา

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    อะไรๆ ไม่แรงได้ไง ของเจ๊ก็เห็นอยู่ว่ามิดไมล์ :eek::eek::eek:

6. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ขับรถกันเร็วจริงๆ น่ากลัวๆ อิอิ :D

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48

แรงกันจิงๆ รถผมรถบ้าน ขับได้ 80 เอง รถไม่แรงอะครับยังไงขอลองด้วยหน่อยดิครับ

8. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    พี่ป๊อป กอล์ฟ ระวังนะ ช่วงนี้ตูนมันซุ่มทำรถบ้านๆมันอยู่ มันบอกว่าสอองคันนี้เสดแน่ๆ หลังจากจัดการไอ้คันเทาไปแล้วอ่ะ อิอิ

9. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    เออ หวัดดีนะครับที่หายไปนาน

10. tOon`

2,324
    43
    48
    มะแหม่ๆรถบ้าน จะไปวิ่งอะไรกับใครเขาครับเพ่ 55+ ยังโดนรถคันอื่นแดกบ่อยๆเลย

11. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    รถบ้าน? ชอบคำนี้จิงๆ

12. tOon`

2,324
    43
    48
    อย่าชอบเลยมันไม่ดีหรอก 555

รถเส็ดยังป๊อป วันก่อนก็ไม่โทรหากรูนะ

เดี๊ยวว่างๆ จะจัดอะไรให้ชม 555 และกรูมั่นใจว่ากิเลสจะฟุ้งกว่าเดิมเยอะๆเลยป๊อป

13. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    อย่าเอาไปเลยครับเพราะที่เอาออกเพราะเกียร์มันผิดปรกติครับ...เดี๋ยวเอาไปแล้วใช้ไม่ได้จะเสียเงินเปล่าๆครับ........ผมว่าจะเอาไว้ชำแหระศึกษาข้อมูลว่ามันทำงานยังงัยแล้วมันเสียตรงไหนน่ะครับ...

14. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    พี่วินก็พูดเกินไป...........แค่โดนลำ 2 ลำเอง............แต่ตอนนี้สงสัยโดนเป็นทุ่ง ต้องคอยเก็บปลายเกียร์เอา.........ตอนนี้เอาเก็บสวย ๆ ก่อนดีกว่า........เพราะไม่อยากเป็นรถบ้านแล้ว..........อิอิ :D:D:D

15. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    งานนี้ผมกะพี่ป็อปคงสุ้ไม่ไหว รถบ้านอารายไม่รุ้ หอยก็ใหญ่ แถมไฟออกท่ออีก ผมยอมขับรถแต่งเทพๆขับเต่าๆดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้