ถามพี่ๆ ที่ใช้จริงๆ ครับ มีคนบอกว่า รถ nv มีปัญหาคือกินน้ำมัน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sakarin Vinaikoson, 2 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รับรอง เทพไม่เทพ มันส์แน่นอนครับ อิอิ 100 กว่าโค้ง หักศอกงามๆ

1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    ผมไม่สู่ค๊าบบบบบ ^^

2. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    แรลลี่ สุขุมวิทซอย 1 ถึง ซอย 107 ดีกว่า อิอิ เริ่ม start 17.00 น. ใครกินแกสน้อยสุดชนะ อิอิอิ

3. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ห้าโมงเย็นเข็นเลยยังได้

4. กำ ไม่ได้ให้มาสู้พี่ มาเที่ยวครับ --"

น่าสงสารป๋าแจ๊ค รถติด ต้องกาญจน์โล่งๆสบายๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้