เงียบจังเลย...........เอ้าส่งเสียงกันหน่อยเร็ว

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย levin80, 14 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    อิอิ

2. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    อะ....หิๆๆๆๆ

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    อ้ ว น ม า เ ฉ ล ย ดิ่.........ตั ว ไ ร

4. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    5 5 5 นั่นดิตัวอะไรไม่รู้เหมือนกัน อิ อิ น้องเมา

5. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    รักน่ะ จุ๊บจุ๊บ

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    รักที่สุด...

7. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    รักเธอ เสมอ จ้า

8. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    รักเธอไม่ลืม.......

9. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    รักเธอไม่มีหมด

10. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    รักเธอจนวันตาย อิ อิ

11. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    รักทุกคน....

12. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    รัก แร้ เธอเหม็น จัง อิ อิ

13. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    รักคืออารายอ่ะ

14. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    รัก คือ ความ เสียใจ

15. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    รัก คือ จุดมุ่งหมายแห่ง เฮลิคอปเตอร์

16. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    รักคือ ความเสียว ที่ สุดยอด จ้า อิ อิ

17. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    รักคือ การมีคนอยู่เคียงข้างกายและจาย

18. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    ท่านครับ วันหลังจะไปไหนกันก็โทรบอกผมบ้างนะครับ ตอนนี้เหงาเซ็งซึมมากเลยนะครับ
    เบอร์ผมนะ 0899126777 โทรชวนกันบ้างนะครับ

19. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เดี๋ยวจัดให้ ชอบจิงๆคนเหงาๆอ่ะ แล้วจะเพลิน กรั๊กกกก

20. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    5 5 5 แล้วจะเข้าใจ ว่า กินเหล้า ลำบากแค่ไหน อิ อิ

21. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    :confused::confused:มีใครอยู่ไหม ช่วงนี้บอร์ดเงียบมากมาย

22. ถ้าเราอยู่ไกลคนที่เรารัก...เราควรจะทำยังไง...เวลาเค้ามีเรื่องเครียด..ต้องการคนอยู่ข้างๆ..เราทำไม่ได้
    เราควรให้คนอื่นดูแลเค้าแทนเราใช่ไหม
    เวลาเค้าอยากไปเที่ยว ไปกินข้าว ไปดูหนัง
    เราควรปล่อยเค้าไปกับเพื่อนผู้หยิงของเค้าใช่ไหม
    ทั้งหมดนี้...ถ้าคิดอย่างไม่เห็นแก่ตัว..เราควรทำใช่ไหม
    แล้วใจเราหล่ะ...ทำใจได้แค่ไหน...ถ้าทำใจได้...ทำใจได้จิงหรอ??
    ถ้าทำใจไม่ได้..แล้วเราไม่ให้เค้าทำ...เราจะเห็นแก่ตัวใช่ไหม...แล้วตัวเค้าก้จะอึดอัด
    ถ้าตัวเค้าเป็นคนFriendly มีเพื่อนผู้หญิงเยอะ..และสนิทกะทุกๆคน
    นั่นคือเพื่อนจริงๆใช่ไหม...แต่..ถ้ามีเพื่อนผู้หญิงบางคนที่พิเศษล่ะ
    เราควรทำยังไง...
    ความรักมันยากที่จะเข้าใจจิงๆ...ว่าจิงๆแล้วมันคืออะไร...ถ้าเป็นการให้อภัย..เราให้อภัย..เค้าได้ทุกอย่าง
    ถึงบางเรื่องจะไม่ค่อยเข้าใจ...ว่าทำไม???
    ความรัก คือการเอาใจเค้ามาใส่ใจเรา ใช่ไม่...ถ้าใช่...แล้วทำไมเค้ายังทำ..ส่วนเรา..แล้วทำไมเรายังเข้าใจเค้าจิงๆไม่ได้สักที
    บางทีก้คิดว่าจะทนเพื่ออะไร...ถ้าบางทีก้มานั่งทุกข์ใจ
    แต่คำตอบก้ได้มาทันทีว่า"รัก"คำเดียว
    รักและหวังว่าสักวันนึง..เค้าจะรักเรามากพอ...พอที่จะเอาใจเค้ามาใส่ใจเราจิงๆ
    หรือนี่เราเห็นแก่ตัวเกินไปอีกแล้ว

ป.ล. ขอโทดนะค่ะที่ยืมพื้นที่ขอระบายหน่อย..คิดไม่ออกจิงๆ...ว่าจะระบายที่ไหน..เพราะเค้าก้เล่นเวปนี้...จะเขียนไดอารี่ก้กัวเอามาอ่านย้อยหลัง..เรื่องไม่ดีเลยไม่อยากเขียน..อยากลืมมันไป
    ถ้าคัยรู้ว่า"เค้า"คือใคร..ก้ขอให้เก็บไว้นะค่ะ...ปล่อยให้มันหายไปกับกาลเวลา

ป.ล.

มาช่วยส่งเสียงด้วยคนค่ะ

แต่.....

เสียงอาจเส้าๆไปหน่อยนะค่ะ ^o^

ป.ล. พี่ช้าง...เด่วอีกเดือนนิดส์ๆ..นู๋กลับไทยแล้วนะค่ะ..ไว้เจอกัน..อิอิ

23. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    รับจ้างรักษาหัวใจ ดวง น้อยๆ ทั่ว ราชอาณาจักร ครับ อิ อิ

24. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    รับรักทุกคน ครับ....อะหิหิ

25. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    มี ใ ค ร อ ยู่ บ้ า ง ไ ห ม

ป ล . อ ย่ า ลื ม ค่ า เ สื้ อ น ะ พี่ น้ อ ง

26. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    แฮะ แฮะ

27. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    จะเอาวันไหนอะพี่ ค่าเสื้ออะ จะได้เอาไปให้ จ้า อิ อิ

28. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    เสื้ออะเอาด้วยค้าบโทรบอกกันด้วยนะ

29. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ยะฮู้ ยะฮู้

30. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    กิ้วๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้