พี่ๆน้องๆสมาชิกใหม่-เก่า คลิ๊กๆๆๆ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Dae Postcard, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    ผม ป๊อปครับอยู่ จ.เชียงราย

เมื่อไหร่จะได้ไปมิตติ้งกะเขามะูรุจิ

ผมขับไมตี้ 2L แต่งนิดหน่อยครับ

<-----------------คันเขียวๆนี่แหละครับ
    :D:D:D:D:D:D:D:D

2. beartop17

beartop17 New Member Member

2
    0
    0
    หมีครับ..อยู่บางแคเพิ่งจะเข้ามาเป็นวันแรกครับ..วีโก้2500โนไอซี..

3. โง่

โง่ New Member Member

9
    0
    0
    ผมโจ้อยู่แถวราม 1
    ขับไมตี้เกือบเดิมๆๆ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    มีมิตติ้งแจ้งด้วยนะเพื่อจะได้ไปทำความรุ้จัก

4. ผมต้าครับ..อยู่รังสิต-พิษณุโลก....ขับม้าเเก่ๆครับ

5. sonicshort

sonicshort New Member Member

4
    0
    0
    ขอแจมด้วยคนครับ

บีคุงครับ อยู่ระยอง

TOYOTA TIGER 1JZ GTE AT STD. ครับ

เจอกันบนถนนทักทายกันบ้างนะครับ ขอเป็นสวนหนึ่งของ

HiLux Club ด้วยคนนะครับ ว่าแต่สมัครสมาชิกตรงไหนเอ่ย อิอิ:D

6. maxza c100

maxza c100 New Member Member

154
    1
    0
    ดีครับ
    .....ผมชื่อแม็กครับ อยู่เชียงใหม่
    ..........ขับไมตี้ X สีขาวคันข้างๆๆครับ
    ..................กำลังทำสีอยู่ครับเดียวออกมาซ่าได้แล้วครับ

7. yousakorn

yousakorn New Member Member

190
    3
    0
    ผม เป้คับ อยู่ชลบุรี
    D4D สีน้ำเงิน เดิมๆคับ

8. PaE_D4D

PaE_D4D New Member Member

231
    12
    0
    กราบสวัสดีทุกท่านครับ ผมชื่อ เป้ เป็นสมาชิกใหม่แต่ สมัคไว้นานแล้วครับ

ใช้ D4D ปะป๋าครับ ยังเดิมๆอยู่เลย มีโครงการจะเปลื่ยนแม๊คอยู่ครับ แต่ตอนนี้ยังได้คู่เดียวอยู่ ตังไม่พอครับ คริ. คริ.

ปัจจุบัน อยู่ จ.อยุธยาครับ

9. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    สวัดดีครับ โบ๊ท ครับ

ใช้รถไมตี้คันข้างๆครับ 1เจโบ

อยู่จ.อยุธยา

10. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มาอีกรอบนะครับ

ชื่อเบ็นครับ

ป้วนเปี้ยน แถวประชาชื่น-สุขาภิบาล3(ซอยมิสทีน)

D4D เจโบนะครับ แต่ใช้3ห่วง

เจอกันทักทายได้0816200725

11. หวัดดีทุกคนคับ

ถ้าจะอยู่คับนี้ต้องทำยังไงคับ

มีกฏกติกามารยาทยังไงคับ

12. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อ ยอด
    อยู่รามอินทรา - ลาดพร้าว
    ใช้รถเดิม ๆ D4D 2.5 VN TURBO ควันดำ ๆ

13. ake_gnm

ake_gnm New Member Member

43
    2
    0
    สวัสดีคับ ผมชื่อเอก
    อยู่รังสิตคลอง6
    ขับวีโก้4ประตู 2500cc เดิมๆ คับ

14. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ผมชื่อ น้องต้น คับ
    ใช้รถ ไมตี้แวน เดิมๆ
    อยู่ สายไหม-สะพานใหม่-แต่ดึกๆจะไปทั่วกรุงคับ อิอิ

15. Hi MTX

Hi MTX New Member Member

12
    0
    0
    หวัดดีคับ ผมเอครับ
    ขับไมตี้สีฟ้า บ้านฉางระยอง วิ่งระยอง-ลาดกระบัง และก็ไปทั่วครับ
    อยากแต่งไมตี้ให้จริงจังซะที ชี้แนะด้วยนะครับ...

16. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ผม โฟล์คครับ
    ขับไมตี้เดิมๆคราบไม่มีงบแต่งอิอิ
    อยู่นครนายกคราบ แต่ชอบไปอยู่แถวหนองจอกคราบ

17. esterify

esterify New Member Member

46
    0
    0
    สมาชิกใหม่

รายงานตัวคับ

:::: ชื่อ วัฒน์ ::::
    <[email protected]>

บ้านอยู่ พุทธมณฑล สาย 4
    Mighty x 2L เดิมๆ แต่งสวยนิดหน่อย สีบรอน

สวัสดีพี่น้องทุกท่าน

::: กำลังจาแต่งแรง แต่ขาดที่ปรึกษา :::

18. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    พึ่งเห็นกระทู้นี้ แนะนำอีกรอบแระกัน

ชื่อ บอย ขับไมตี้ สีแดง อยู่นครสวรรค์ ครับ

อยากวางเจ แต่ขาดทุนทรัพย์ อือ อือ

19. D คับ เข้ามาป่วน อยู่หลายวันแล้ว...ฮิๆ
    Name ป๋า/พี่นุ้ย
    Home พระประแดง
    Office ตึกไซเบอร์เวิลด์(CyberWorld)
    Car ไมตี้ X X X
    Date of Birth 31Aug1964
    Marital Status โสดเวลาเข้าคลับ HLC

:cool:

20. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    กราบสวัสดีมิตรรัก แฟนเพลงทุก ๆ ท่านนะคับ
    ชื่อหมู นะคับ
    แหล่งกบดาน ไร่ขิง - นครปฐม
    ขับเสือเดิม ๆ กับ วีโก้ บ้าน ๆ คับป๋ม
    เจอก้อทักทายได้นะคับ

21. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หมูมารายงานตัวยังกะนักร้องรอพวงมาลัยจากแม่ยกเลยนะ

ผมบอลครับ ใช้คันที่เห็นนี้แหละ วิ่งวนไปวนมาฝั่งธนครับ สิงสถิตอยู่อ้อมใหญ่

22. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    มาช้าหน่อยครับ ผมชื่อแม็กครับ
    อยู่แถวบางบอน บางแค
    รถที่ใช่ D4D สีส้ม เสต็ปขำๆครับ...

23. chatchay101

chatchay101 New Member Member

170
    1
    0
    รายงานตัวคับ ผมโอด
    อยู่ LA (คนใจเกินร้อยคับ อิอิ...)
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับผม ขับตัวที่อยู่ในรูปคับ ตัวเดิมๆๆๆ

24. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    น้องใหม่ครับ ชื่อ ฮั่ง ครับ

ขับ Riader สีแดงครับ

วิ่งราชพฤกษ-สาธร ทุกวันครับ

เจอกันทักทายกันด้วยนะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

อ้อเกือบลืม มี Mighty เดิมกะเค้าอยู่ 1 คัน

ไม่ได้ออกวิ่งมาหลายเดือนแล้วครับ

25. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    สวัสดีครับชาว HLC
    ผมชื่อ ปาล์ม ครับ
    อยู่ แจ้งวัฒนะ ครับ
    ใช้รถ TIGER D4D 2.5E เดิมๆครับ
    น้องใหม่ล่าสุดครับ

26. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    สวัสดีครับ

ชื่อ ตี๋ ครับ

อยู่แถว เอกชัย-บางบอน ครับ

รถที่ใช้ Mighty-x ครับ

---------- Post added at 21:05:47 ---------- Previous post was at 21:05:32 ----------

สวัสดีครับ

ชื่อ ตี๋ ครับ

อยู่แถว เอกชัย-บางบอน ครับ

รถที่ใช้ Mighty-x ครับ

27. pba

pba Member Member

55
    1
    8
    สวัสดีครับ อยู่มานานแล้ว แต่ไม่เคยไปมิทติ้งกะเค้าเลยคับ
    ชื่อ A คับ
    อยู่ ปู่เจ้าสมิงพราย (ใกล้สะพานวงแหวนอุตสาหกรรม) คับ
    ใช้รถ TIGER D4D 4ประตู คันข้างๆคับ ตอนนี้ใส่หลังคาแครี่บอยแล้วคับ (รถครบครัว) เดิมๆคับ

28. ชื่อ นนท์ ครับ

รายงานตัว นิสนึง

บ้านอยู่ โซน สายไหม 18+อิอิ

เบอร์ 084-102-0946 มีเรื่องอะไรโทรมาได้ครับ เรื่องเงิน อย่ามาไกล้ๆ เดวพ่อจะถีบ ยิ่งจนๆอยู่ 5555555+

VIGO เน่าๆ คันนึง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2009
  29. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    พึ่งมาเห็นเค้าลงแนะนำกันไหมเนียละครับ
    ผม โจ้ อยู่แถว นครนนทบุรี- สนามบินน้ำ นะครับ
    ขับรถไทเกอร์ติดแครี่บอย ไอ้คันข้างๆเนีย<<<<
    เจอกันทักได้นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ

ตามมาหน่อย ยินดีที่รู้จักคับ
    ผม ธง ลูกน้ำเค็ม อยู่พัทยาคับ
    ว่างๆพายเรือมาหากันได้นะคับ
    ขับเรือ คันข้างๆๆๆ<<<<<<<<<<<<<

---------- Post added at 20:44:24 ---------- Previous post was at 20:44:06 ----------

ตามมาหน่อย ยินดีที่รู้จักคับ
    ผม ธง ลูกน้ำเค็ม อยู่พัทยาคับ
    ว่างๆพายเรือมาหากันได้นะคับ
    ขับเรือ คันข้างๆๆๆ<<<<<<<<<<<<<

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้