มี้ตติ้ง เสาร์นี้ป่ะ 1 สิงหา

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ไปทำอะไรที่ช่องคลอด

2. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0

จัดไปคร๊าบ

ไปไหมพี่ไปกินกุ้งย่างกัน :D

3. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    แจร่มเยย

4. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0

โห... พี่ . . . โค แสน ตวย คิดได้เน๊อะ :D :D :D

เอา AAC VALVE ไปให้เปลี่ยนก่อนมิตติ้งได้ป่ะพรี่ ตัวนี้มันไม่ค่อยดีอะคับ

5. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    มาได้

6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ได้ ๆ ๆ :D:D:D:D

7. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    ต้องขอโทดด้วยนะครับถ้าการกระทำแบบนี้มันเป้นการก่อกวนบอร์ด
    ซึ่งเป้นการรู้เท่าไม่ถึงการ
    กระผมจะทำการไถ่โทดด้วยการ
    บำเพ็ญประโยชน์ต่อสังคม 24 ชม.
    การงานตัว ทุก 3 เดือน
    รอลงอาญา 2 ปี
    :D:D

8. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    :D:D:D:D:D

9. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

เอาแค่ไม่ยิ้มไร้สาระไปวันๆก้อโอแล้วค้าบ

ส่วนจะไปบำเพ็ญประโยชน์รายงานตัวรออะไรก้อเรื่องของคุณเหอะไม่ต้องมาบอก

10. DaySpeed

8,976
    822
    0

ยิ้มรายเด่วป้าดดดดดดดดดด :D

11. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ป่าวค๊าบปี้ จะจัดระเบียบผมเหรอ

555

เฟริส์ เว๊ย พี่บังให้โทรไปหา มีงานให้ทำ

12. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    :D:D:D:D:D มายิ้มม่าง จะได้สมครวยยยยยย อิอิ ชอบจิง สมครวยยยยย พิมผิดหรือจงใจเนี่ย 555

13. DaySpeed

8,976
    822
    0

จัดระเบียบไข่พี่ได้มั้ย:D

แล้วตูนจังAF เห็นสมครวยยยยยยยมั้ย :D

14. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เอ้า ๆ อันไหนไม่เหมาะ แก้ไขกันครับ
    เพื่อสังคมเราน่าอยู่ขึ้น

15. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    มาดู คริคริ
    น้องหมาพี่ตริ่งตัวเบอเริ่ม เยย :D:D:D:D

16. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะครับ ชอบจริงๆเลย มีตติ่ง เนี่ย :D :D :D

17. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

ว่ากันไปตามเนื้อผ้า...:D:D:D

18. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    แต่ถ้า เงินมา ผ้าหลุด น่ะ :D

19. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    อย่างนี้กินเส็ด ก็คงต้องไปดูเนื้อผ้ากันต่อนะเนี่ยๆๆๆๆๆๆๆ

555+++++++++

20. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ปากช่องง้าบบบบ :D[/QUOTE]

ไปทำมายยยยยยยยยยยยยยยยยย

21. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    จริง ๆ แล้ว มันก็ ไม่ได้ซีเรียสอะไร ขนาดนั้นน่ะครับ

มันมี 2 กรณี กรณีแรก

พอดีว่าเมื่อก่อน ใน บอร์ด RC เรานี่

มีพวกอยากให้จำนวนการตอบกระทู้ของตัวเอง

มัน เยอะ ๆ น่ะครับ

พวก ก็ เลย ไม่ อ่าน กระทู้

แต่กรู ตอบ มัน ทุก กระทู้ด้วยการ ยิ้ม อย่าง เดียว

หรือเรียกกว่าการปั่นกระทู้น่ะครับ

ในกรณีนี้ ถ้า ผู้ตรวจสอบเวป

พบเจอ เข้า ก็ จะ ทำ การลบกระทู้ดังกล่าวทั้งหมด

สำหรับ กรณีที่ 2

คือ อ่าน แต่ไม่รู้จะตอบ อะไร

เลย ใส่ อารมณ์ดี หรือ ยิ้มลงไปแทน

มัน ก็ เลย อาจจะเข้าข่าย

ปั่นกระทู้ได้ถ้าโพส บ่อย ๆ และติด กัน เกิน 3 ครั้งขึ้น

ผู้ดูแล อาจจะเข้าใจว่า ปั่น กระทู้

ทั้งนี้ ทั้ง นั้น ไม่ อยาก ให้ เครียด กันน่ะครับ

สำหรับเรื่อง มีตติ้ง นี่ ก็ ใครว่าง ก็ มา

พบปะ กัน สนุก ๆ กัน

ใคร ไม่อยากมา ก็ อย่ามาเลยครับ

มันไม่สนุก เดี๋ยว มัน จะ กร่อย เปล่า ๆ

ใคร ไม่ ว่าง หรือ ติด ธุระ

หรืออะไร ที่สำคัญกว่า

ก็ ทำธุระ ของท่านให้เรียบร้อย ก่อน ก็ ได้ครับ

หรือใคร จะ คลั่งหรือจะใคร่ อะไร

ก็ เชิญ ทำสิ่งที่ ท่าน คลั่งไคล้ ก่อน

ไอ้ เรา มัน ก็ คน แก่ น่ะ

ไม่ อยาก มองว่า จะมาคลับที

มา หาผล ประโยชน์ กัน

พอไม่มี ก็ ไม่ มา

หรือ พอ มา ก็ ไม่ มี คราวหน้าเลยไม่มา

เข้า ใจ อยู่ นะ ครับ

ว่า ช่วง นี้ มัน คง วุ่น วาย กัน หลายด้าน

เลยอยากให้

เรา มา พัก ผ่อน ผ่อน คลาย กัน

ใส่เกียร์ ว่าง ๆ สบาย ๆ

มีอะไร หนักนิดหน่อย อย่าไป ยอมกันครับ

เรื่อง เล็ก ต้อง ทำ ให้ เป็น เรื่อง ใหญ่

วู่วามเข้าไว้ ใช้ อารมณ์ เป็นใหญ่

5 5 5+

ปล. มีตติ้ง น่ะ สนุก นะ จะ บอกให้

เห็น ตัว หนัง สือ ไม่รู้หน้า

ไม่รู้นิสัย นะ ครับ

5 5 5+

22. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    พรุ่งนี้แล้ว น่ะจ๊ะ.... :D

23. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ได้ข่าวว่า อู่ พี่ติ่ง หมาตัวใหญ่ วิ่งไล่ กัน หนุกหนาน

เสาร์นี้ ถ้าว่างก็ ได้เจอกันครับ ไม่มามิตติ้ง นาน ๆๆๆๆ มาก ๆ ล่ะ

แต่ ทุกเสาร์ ผม ต้องเคลียร์กับน้องภา ครับ ( ภาระ ) เยอะมากจริง ๆ ตั้งแต่มีหลาน เนี่ย

24. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    คร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ;)

25. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ไปได้ หรือป่าว ไม่รู้ ไกล มากกกกกกกกกกกกกกกกกกก :D:D:D:D

26. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ไปทำมายยยยยยยยยยยยยยยยยย [/QUOTE]

มีภาระกิจนิดหน่อยอ่ะพี่
    :cry:

:sad::sad::sad::sad::sad::D

27. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0

กดบูสยาวๆเลยนะพี่ จะได้มาทัน อิอิ...

28. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ประธานเหลาได้เหมาะสมครับพรี่ :D:D:D:D

อยากไปมีตติ้ง ไม่ได้ไปนานมั๊กๆ...อยากเจอทุกคนเลยอ่ะ แต่พรุ่งนี้อยู่แก่งกระจาน ใครจะตามไปไหม :p:p

คิดถึงเพ่ติ่ง มีเรื่องอยากให้พรี่ซนย้าย กะเทยวัดให้หน่อย สงสัยต้องรออาทิตย์หน้าถึงได้รบกวนพรี่แล้วล่ะ :D:D

จัดให้น้องเนียนๆ ด้วยนะพรี่.....ตั๋นพรี่กลับมาจากแก่งกระจานก่อนนะเดี๋ยวโทร..หา

(ปล...ทำไมชีวิตช่วงนี้วุ่นวาย ท้อแท้ และฮึดสู้จังเลยนรึงเนี่ย :cool::cool:)

29. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ต้องเอาแผนที่กันมั้ย

30. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    พูดถูกใจ คนอารัยหน้าตาดี แถมผมก็สวยอีก.. :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้