ืnv หนูวีผมเป็นอะไรก็ไม่รุ้ครับ ga16ds คาร์บู ล้างรถเสร็จก็เป้นเลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย SaMabat Chantaweaj, 13 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ป่านนี้ติดยังอะ ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว

1. พอดีไปฉะเชิงเทรามาครับ กลับมา ลองติดเครื่องดู สตารท์ติดเลยครับ แบบไม่มีอาการว่าสิ่งใดผิดปกติ ???

2. ช่างบอก สงสัย น้ำเข้าจานจ่าย เพราะตอนหมุน เครื่องมันก็หมุนด้วยน่ะครับ

3. 555 ดีใจด้วยน๊า จาได้ไม่เปลืองตัง

4. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    บอกแล้ว นอนหลับให้สบายตื่นมาก็ ติด

5. ขายอะไหล่ด้วย แถมเป็นหมอดูด้วย สวดยอดๆ^^

6. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    เคยเป็นมาก่อนอะเสี่ยโต่ง เพราะไอ้ฝา pulsar นี่แหละ จอด ตากฝน มันตกหนักสามวัน วันที่สี่ รถไม่ติด ทิ้งไว้ คืนนึง ติดสบาย

7. มันแห้งสินะ เยิ้มๆไม่ดี ไอ้ฝานั้นไม่ดีก็เอามาทางนี้ดิ เหออออออ

8. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ซื้อฝาแถม รถ

โอ๊ววววววว ม่ายไหวอะ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้