เสร็จแล้วครับ เปลี่ยนแรคพวงมาลัยพาวเวอร์ B14 ทั้งชุด มาให้ดูกันครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย virus_x, 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    แหม อยากติดมั่งจัง

2. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ยืนดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขกับพวงมาลัยที่เบาขึ้น ขับสบายๆ :)

เออ...ไปตั้งศูนย์มารึยังครับ :)

ความจริงยอยท์พวงมาลัย ใช้ของเดิม ง้างหัวออกนิดนึงก็ใสได้เหมือนกันครับ

แล้วขอแนะนำหน่อย พวงมาลัยเพาเวอร์ไม่ควรหมุนพวงมาลัย จนสุดนะครับ

เพราะเวลาหมุนสุดจะมีแรงดันน้ำมัน สูงมากอาจทำให้ท่อยาง หรือ

ชิ้นส่วนอื่นๆเสียหายได้ครับ :):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กรกฎาคม 2009
  3. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ขอคุณพี่ดิวมากครับ ที่ปรึกษาของผม

4. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    มันอยู่ตรงไหนอะครับ หาไม่เจอครับ คุณเก่งมีไหมครับ อัพให้ผมทีครับ ขอบคุณครับ

5. romkloa

623
    2
    0
    ด้วยความยินดีครับ :):)

6. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  7. romkloa

623
    2
    0
    ประมาณว่า จอดอยู่กับที่ เอานิ้วก้อยหมุนพวงมาลัยได้ครับ :D

8. oyes789

oyes789 New Member Member

40
    0
    0
    มีเบอร์ร้านไหม ครับ

9. Ake_B13

Ake_B13 New Member Member

6
    0
    0
    เอาไว้ชดเชยไม่ให้รอบตกตอนรถหยุดนิ่งแล้วหักพวงมาลัยอ่ะคับ รถผมGA16DE

10. YTN

YTN Member Member

226
    13
    18
    แล้วถ้าพวงมาลัยเบาเกินไปล่ะครับ จะแก้ยังไง ???

11. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ถ้าเกิดจากในระบบพวงมาลัย power เดี๋ยวรอผู้รู้มาตอบ เพราะตอนใช้น้องเขียว ผมก็พาวเยอร์ตลอด

UP...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้