เด็กอยากขับEvoคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย pae5buffalo, 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pae5buffalo

pae5buffalo New Member Member

7
    0
    0
    แบบว่าอยากทราบว่าตอนนี้ผมอยากได้ lancer สักคันแต่เลือกไม่ถูกว่าระหว่าง ท้ายเบนซ์กับ F-style อะคับแบบว่าอยากเอามาทำเป็นEVOอะคับแต่คงไม่แต่งเครื่องอะคับ(ไม่แน่นะ)เลยอยากรู้ว่ารุ่นไหนจะแปลงออกมาแล้วสวยสุดถ้าถูกด้วยยิ่งดีคับช่วยแนะนำเด็กใหม่หน่อยคับขอข้อมูลเยอะหน่อยก็ดีนะคับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ซื้อที่แปลงเป็นอีโวแท้ๆ ครบๆ ทั้งคันเสร็จแล้ว จบกว่า คุ้มกว่าครับ

อีโว มีรายละเอียดที่แตกต่างกับ แลนเซอร์ แทบจะทั้งคัน ครับ
    ลองศึกษาดีๆครับ ไม่ใช่แค่เอามาใส่พาร์ทอย่างเดียวครับ
    ต้องรื้อของเดิมออกแทบทั้งคัน ตอนนี้ประกอบใหม่เองถ้าเป็นอีโว 4-6 ไม่คุ้มครับ
    ซื้อที่แปลงแท้ แล้วสภาพสมบูรณ์ ครบๆ คุ้มกว่า

แต่ถ้าจะเอามาแปลงเอง แนะนำเลือกท้ายเบนซ์ CK2-CK5 ครับ

3. pae5buffalo

pae5buffalo New Member Member

7
    0
    0

ขอบพระคุณคับ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้