ขอให้ปลอดภัยนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปไป, 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อันตรายคับ......หากขับรถเร็วแล้วไปเจอถนนไม่ดี..... ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ.......

2. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เสียใจด้วยครับ เห็นแล้วน่ากลัวเหมือนกันคับ

3. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    เสียใจด้วยคับ

4. ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ......
    บางทีเราขับดีแล้ว.....แต่บางคันเค้าขับประมาท ทำให้เราต้องรับอุบัติเหตุไปด้วย
    ส่วนแท็กซี่ ต้องระวังเวลาขับตามตูด เพราะบางทีเค้าตัดเลน เพื่อไปรับผู้โดยสาร........
    อาจทำให้เกิดอุบัติเหตุได้ง่าย.....

5. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    เสียใจด้วยคับ ผมว่าเคยเจอคันนี้ ทีอู่นนท์ เทอรโบ ใช้ไหม เห็นผู้หญิงคับ รถสวยคับ
    เมือวานขับ ผ่านตรงทีชน เห็นมีดอกว่างอยู ไม่คิดว่าเป็นรถในเวปเรา
    และมีร่อยเบรดยาวเลยก่อนจะขึ้นไปชนกับต้นไม้
    เสียใจด้วยจรีง แถวๆๆบ้านผมเลย
    :sad::sad:

6. เสียใจด้วยคับ

7. koenma

koenma New Member Member

7,192
    5
    0
    เสียใจด้วยครับ

8. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ..

9. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ขอแสดงความใจอย่างสุดซึ่งครับ

10. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0

11. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เสียใจกับเจ้าของรถด้วยน่ะครับ
    ขอให้คนเจ็บหายเร็วๆน่ะครับ หลับให้สบายน่ะน้องอี๊ค

12. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

ขับรถกัน ก็ระวังๆ ใจเย็นๆ กันด้วยนะคับ

13. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอให้คนเจ็บหายไวๆๆ นะครับ

ส่วนผู้ที่เสียชีวิต ขอให้ท่านไปสู่สุขติ ด้วยครับ

14. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอแสดงว่าเสียใจด้วยคราบ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 01:09:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:08:55 ----------

ขอแสดงความเสียใจด้วยคราบ

15. GT_GARAGE

GT_GARAGE New Member Member

3
    0
    0
    เห็นผ่านหน้าอู่อยู่บ่อย ๆ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ทั้งผู้เสียชีวิต เจ้าของรถ และผู้บาดเจ็บ

16. KMnO4

KMnO4 Member Member

173
    1
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ..... ส่วนคนเจ็บขอให้หายไวๆนะครับ ...

17. bena_yy

bena_yy New Member Member

176
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ตอนแรกพี่ก็ไม่คิดว่าเป็นรถนิ้งนะ แต่พอเห็นอิมแวนแดง ก็เอะใจ พอมาดูด้านหลังใช่เลย จำติ๊กเกอร์ได้ ตกใจหมดตอนแรกคิดว่านิ้งขับ แต่พอดีไม่ใช่ก็โล่งใจ ส่วนเพื่อนของนิ้งก็ขอให้ไปสู่สุขคติครับ ไม่มีใครอยากให้เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นหรอก ขับรถระวังๆกันด้วยนะครับ อย่าประมาท

18. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0

19. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

20. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    พังเยอะเลย เสียใจด้วยคับ หายไวๆ

21. vamps

vamps New Member Member

107
    5
    0
  22. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    เห็น รถ ก้อ คุ้น ๆๆ แล้ว ว่า รถ ใคร
    พอ มาดู สติกเกอร์ข้างหลัง ใช่ เลย

เสียใจ ด้วยนะครับ ขับ รถ ระวังกันด้วยครับ

23. MARFORMNEAN

MARFORMNEAN New Member VIP

187
    0
    0
    หลับให้สบายนะเพื่อน ...monster aick

24. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113

25. DEMONS T

DEMONS T New Member Member

52
    1
    0
    เสียจัยด้วยคับ.....................

26. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ขอแสดงความเสียใจแด่ญาติผู้เสียชีวิตด้วยนะครับ

27. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0

ขับรถกันระวัง ๆ หน่อยนะ

28. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    เสียใจด้วยคับพี่ T_T ...........................

เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วย คับ

29. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    เสียใจด้วยคับ....

ขอให้เพื่อนๆขับรถอย่าประมาทกันนะคับT_T

30. mpscac

mpscac New Member Member

74
    3
    0
    ผมขอเป็นอีก หนึ่ง ความเสียใจ ขอให้ไปสู่สุขตินะครับ เศร้าจัง พวกเราก็ขับ ระวังหน่อยนะครับบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้