ขอให้ปลอดภัยนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปไป, 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kwaw_69

kwaw_69 New Member Member

211
    12
    0
    โชคดีที่เจ้าของไม่เป็นไร

แสดงความเสียใจกับผู้ที่เสียชีวิตกับได้รับบาดเจ็บด้วยนะครับ

2. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากด้วยนะคะ พอดีเพื่อนยืมรถไป ส่วนนิ้งไม่เป็นไร

เพื่อนเสียชีวิต 1 คน บาดเจ็บสาหัสอีก 2

ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนด้วย แต่เพื่อนที่เสียชีวิตนิ้งก็ยกรถให้เค้าไปเลย เพราะเค้าตายไปกับรถในฝันของเค้าที่เค้าชื่นชอบมากๆ ถ้ารถคันนี้แลกกับชีวิตของเพื่อนได้ก็คงดีเนอะ แต่มันคงสายไปแล้วหละ ......

ใครว่างก็เชิญสวดศพที่วัดลาดปลาเค้า ศาลา 9 ได้นะคะ
    สวดถึงวันศุกร์ 19.30 ทุกวันคะ

ขอฝากให้เพื่อนๆขับรถกันด้วยความระมัดระวังกันด้วยนะ

ด้วยความเป็นห่วง

ตอนนี้อยู่ในระหว่างคดี กำลังหาทางเอาผิดแท๊กซี่อยู่ เพราะมันปาดหน้ารถเราอะ

ยังไงเพื่อนๆคนไหนเห็นเหตุการณ์และจะสามารถมาช่วยเป็นพยานก็รบกวนติดต่อนิ้งได้เลยโดยตรงนะ ขอบคุณทุกคนมากๆที่โทรมาถามและเป็นห่วง

ก็ปิดตำนานอิมเพลสซ่าสีแดง ไป เดี๋ยวมารอดูคันใหม่ว่าจะเป็นรถอะไร อิอิ

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นครับ....

4. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับเจ้าของรถด้วยครับ ที่เสียเพื่อนและรถไปในเวลาเดียวกัน

5. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    เสียใจด้วยนะครับ................

6. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    เสียใจด้วยครับนิ้ง ยังไงก็ขอไห้คดีจบเร็วๆนะครับ

7. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ว่าแล้วว่าอาจเป็นรถนิ้ง ไม่ได้แช่งกันนะ แต่GFสีแดงมันมีไม่กี่คันหรอก
    พอรู้ข่าวก็โทรถามเพื่อนๆพี่ๆที่รู้จักที่ใช้GFแดงหมดเลย ปรากฏว่าทุก
    คนไม่ได้ประสบอุบัติเหตุ จะมีที่สงสัยก็รถนิ้งนี่แหละ เดียร์ยังไปถาม
    ลักษณะรถนิ้งไว้ในSSSเลย ไม่คิดเลยว่าจะเป็นรถนิ้ง เหอะๆๆ

เสียใจกับนิ้งด้วยที่ต้องสูญเสียเพื่อน และรถคันเก่งไป เอาเรื่องไอ้ระยำ
    รถติดโป๊ะคันนั้นให้ได้นะ สันดานพวกนี้ไม่น่าให้มันลอยนวล เอาใจช่วย
    สงสัยมันเคยขี่เกวียนมาก่อน เลยไม่รู้ว่าขับรถในเมืองมันต้องมีกฏจะเบียบ

8. aifz`|mP|2eZa

aifz`|mP|2eZa New Member VIP

132
    4
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

9. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เสียใจด้วยครับสภาพรถนักมาก

10. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    เอ้า.....รถนิ้งนี่หว่าาา เสียใจด้วยนะพึ่งวางเครื่องใหม่ได้ไม่นานด้วย...R.I.P

11. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    เสียใจด้วยครับ

12. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    แท็กซี่อีกแล้ว เสียใจด้วยนะครับ ขอให้คนเจ็บหายโดยไว

13. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    R.I.P

เสียใจด้วยนะนิ้ง

14. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    เสียใจด้วยครับ ระมัดระวังกันนะครับ

15. Pong Only !!

Pong Only !! New Member Member

61
    1
    0
    เสียใจด้วยนะครับ เห็นผ่านตลาดโล 2 บ่อย เกษตร นวมินทร์ ถนนเส้นนี้น่ากลัวจิง ๆ
    ขับผ่านระมัดระวังกันด้วยนะครับ

16. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
  17. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    กี่รายแล้วที่เหตุเกิดจาก TAXI

TAXI รถมันเยอะเกินไปมั๊ยย

18. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    อ้าว คิดๆไว้ หวังว่าไม่ใช่ แต่ใช่จริงๆ เสียใจด้วยนะครับ

19. OOF-R110

OOF-R110 New Member Member

261
    4
    0
    เสียใจด้วยคับ

20. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    คือตอนนี้ มีข่าวมาว่า ไม่มีรถปาดหน้าเลยครับ

แล้วที่ชนแท็กซี่ คือแท็กซี่จอดอยู่ครับแล้วไปชนเค้า

ผมไม่ได้เข้าข้างแท็กซี่นะครับ

เพราะคนที่เสียชีวิตก็รุ่นน้องผม

แต่เหตุที่เกิดเป็นเพราะถนนที่ไม่เรียบของเลน ขวาสุด ของเส้นเกษตร นวมินครับ

เพราะมีพยานเห็นตั้งแต่รถออกไฟแดงมาจนคว่ำ

21. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    เสียใจด้วยนะนิ้ง

22. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0

23. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

24. ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

25. เสียใจด้วยครับ

26. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0

[JoD_Accord] ถูกใจสิ่งนี้
  27. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0

28. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    ขอเป็นตัวแทนจากวอลโว่มาเนี่ยแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

29. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เสียใจด้วยครับผมก็คนนึงครับที่เกลียด แท็กซี่กับรถตู้เนี่ยไม่รู้รู้มันจะขับแบบไม่มีมารยาทไปถึงไหนอยากออกก็ออกอยากจอดก็จอดพอขับไปมองหน้าชอบทำไม่รู้ไม่ชี้เจอพวกนี้บางทีถ้ามีปืนคงยิงอะครับเพราะมันเลวได้ใจจริงๆๆขอโทษนะครับที่มาระบายในนี้แต่เกลียดมันจริงๆๆ

30. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ขับรถอย่าประมาทครับ

ขอแสดงความเสียจด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้