การเลือกซื้อ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย blinds13, 13 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ใช่เลยครับพี่โอ :sad:

2. blinds13

blinds13 New Member Member

14
    0
    0
    น่าสนใจแฮะ

3. blinds13

blinds13 New Member Member

14
    0
    0

แล้วจะขายยังไงอ่ะเนี่ยท่านน

4. Mr.Dolla

141
    1
    0

เวงกำ จ่ายเงินมาก้อเอารถไปได้เลยครับ ตอนนี้ ยังทำเพิ่มเติมให้เรื่อยๆเลยน่ะครับ ระบบน้ำมันเตรียมพร้อม สำหรับรองรับสเต๊ปแรงๆได้เลยครับ ระบบน้ำมันก้อล่อเข้าไปอีก ห้าหมื่นกว่าแล้วครับ

แต่ขายให้ราคาเดิมน่ะครับ :cool:

5. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เย็นนี้ไปดูครับตี้ เพราะต้องไปเอารถแถวนั้นพอดี

6. Mr.Dolla

141
    1
    0
    ดีพี่ๆ รีบไปดู รีบเชีบร์เพื่อนพี่ให้เอาไปเลยครับ วันนี้กำลังทำฝาอยู่เลยด้วย อิอิ หรือเพื่อนพี่ใครมี

R33 อยากขับอีโวมาคุยได้เลยน่ะครับ อยากขับ R33 มั่ง อิอิ :eek:

7. เอา 9 ดีกว่าไหม รถพี่โอแรงจังไล่ไม่ทันเลย

8. kittio

750
    8
    0
    555 ก็ออกทีหลัง ก็ไม่ทันซิพี่ :D
    หายไปไหนนานเลยพี่โม่ ไม่เจอหน้าเจอตากันบ้างเลย สงสัยกำลังซุ่มอยู่แน่ๆ :cool:

9. kittio

750
    8
    0
    :eek: :eek: ท่านประธานจะเล่น R33 เหรอนี่ :confused:
    ไม่รุ้วันก่อนใครบอกพี่ว่าตี้จะเอา R56 (new mini) ไม่ใช่เหรอ :cool:

10. Mr.Dolla

141
    1
    0
    มันหลายอารมณ์น่ะพี่ อิอิ ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้