สอบถามวันมิตติ้งครั้งต่อไปครับ (โพสถาม 26 ก.ค. 52)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mammothxp, 26 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mammothxp

mammothxp New Member Member

14
    0
    0
    สมัครมานานแต่ไม่มีรถ (ให้น้องสาวไปใช้สองปีแล้ว) เลยนานๆ เข้ามาอ่านสักที

แต่ตอนนี้คงได้เข้าบ่อย เพราะผมเพิ่งได้ NV ปี 06 มาเมื่อวาน (เสาร์ 26 ก.ค. 52)

อยากเจอเพื่อนๆ สมาชิกเพื่อขอความรู้เรื่องรถครับ

ชื่อช้าง อยู่ย่านพระรามสาม

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ:)

2. ติดตามหน้าบอร์ด ต่อไปครับ

3. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    รอท่านประธานคับ...

4. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  5. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    รออยู่เหมือนกัน อิอิ เผื่อจะได้ไปได้

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ฝนซาๆกว่านี้ซักหน่อย ว่าจะหาดวอน หรือเขาสามมุข เดี๋ยวปึกฉา ป๋าหนุ่มก่อน อาจจะใช้สถานที่ที่มีหลังคา เป็นต้นว่าหอประชุมเทคโนชลอะไรปามาณเนี้ย กึ๋ยยยยยยยยยยย แล้วก็มีนักฉึกฉามาช่วยเสริฟน้ำทำนองนั้น555

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รอปรึกษาป๋าหนุ่มก่อนครับ ไม่นานเกินรอ

8. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ยินดีต้อนรับค้าบ คุณ ช้าง
    เอารูปรถมาลงหน่อยค้าบ
    เจอกันจะได้ ทักถูก
    เสาร์-อาทิตย์ ผมก็ ผ่านพระราม 3 บ่อย

:)

9. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    รอบ นี้ น่า จะ โลตัส เลียบทางด่วน ครับ:D

10. Crazy_m

Crazy_m New Member Member

93
    0
    0
    หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้