ภาพงาน TNG DRAG เสาร์ 25 กค.เครื่องเสียงดังสุด ญ เยอะสุด bigbike หล่อสุด

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 26 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ตั้งแต่ถ่ายรูปมา ช่วงหน้าฝน ยังไม่ค่อยเห็นงานไหนคนเยอะๆสักเท่าไหร่
    จะมีก็ที่ว่า รู้สึกเยอะกว่างานอื่นๆ คือ hotrod thailand มาเมื่อวานนี้
    พอถึงสนามก็ถึงกับอึ้งๆ ว่าทำไมคนเยอะจัง ไม่ต้องสงสัยเลย เพราะงานนี้
    TNG DRAG เค้ามีทุกอย่าง เรียกได้ว่า ครบครัน รถแข่งหน้ายาว
    open มากมาย bigbike เพียบ โคโยตี้เทพ และ bikini โฟม
    คงไม่ต้องบอกอะไรมากมาย สำหรับท่านที่ได้ไปงานนี้ คนเยอะมาก หาที่จอดรถ
    เริ่มยากกว่าปกติ เอาเป็นว่า ไปดูบรรยากาศงานกันเลยนะครับ
    เอามาฝากเพื่อนๆพี่น้องที่ไม่ได้ไปได้ชมกันครับ

คนดูเยอะมากจริงๆ ลองดูกันครับ

หนาแน่นจนถึงทางเข้าของรถแข่งเลยทีเดียว

มีแข่งบิ๊กไบท์ด้วยครับ ลองมาดูกัน

มีมาสมทบกันอีกเป็นกลุ่มใหญ่ครับ

ดูมีสีสรรค์มากๆคับ สำหรับในแทรคด้านหลัง ด้วยกลุ่มเครื่องเสียง

ทั้งสแตน อัฒจรรย์ เต็มหมด

เอาหล่ะ ไหนๆคนก็เยอะแล้ว ดมกลิ่นยางกันหน่อยค๊าบบบ

เก็บตก bb นิดหน่อย

เปิดตัวสาวๆโคโยตี้ที่จะมาโชว์แล้วคับ เด๋วรอดูกัน

บรรเลงเพลงแด๊นซ์ ด้วยกลุ่มเครื่องเสียง กระหึ่มสนาม

เริ่มแล้ว ยาวไปลูก

ลีลาใครจะดีกว่ากัน ก็เต็มที่กันไป

ประชันกันไปเล้ยยย ส่วนพวกเรา ได้แต่อ้าปากค้าง

กระจายทั่วสนาม ดูกันถ้วนหน้า

คนจะไม่แน่นได้ง้ายยยยยย

อันนี้ แถวบ้านเรียก ตัวท๊อป น่าจะเป็น abs srs ฯลฯ เด๋วค่อยมายิงกันจะๆอีกทีนะครับ

ประดับสวยหรกันทีเดียว

เริ่มแล้ว โชว์ถอดอีกแล้ว กลางโฟม ไม่ชัดอ่าดีแล้ว ถ้าชัดเด๋วงานเข้า อิอิ แต่ที่แน่ๆ คงชัดยาก ก็แหม่ คุณเธอสะบัดซะแรงเชียว กล้องตามไม่ไหว

ครั้งที่แล้ว โชว์คนเดียว ครั้งนี้ สองคน แยกประสาทไม่ทันกันเลยทีเดียว

และแล้ว ก็กลับมากับตัวท๊อปที่หลายๆคน กระซิบบอกว่า " เฮ้ยๆ ยิงเยอะๆเลยคนนี้ " อ่า จัดไป

ภาพตอนหลับตา จินตนาการกันเอาเองนะ ได้แต่มอง ฮ่าๆ

น้องเค้าหน้าเหมือนตุ๊กตาเลยเนอะ ตุ๊กตา บลายคงสู้ไม่ไหว อิอิ

ตัวจริงขาวมาก ใส รุ่นนี้น่าจะเป็นขาวมุกนะ แต่เฉดสี ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ ไม่ใช่ type-r น่าจะเป็น accord ตัวใหม่ หุหุ

แฟนใครก็ไม่รู้ เห็นน่ารักอยู่บนดาดฟ้า แอบยิงมานิดนึง ไม่ว่ากันหน่า

เบิร์นสักรูป

มีเชงกันนิดนึง สำหรับคู่นี้

สาวกคนรังสิต ต้องเชียร์ เฮียหมูรังสิตเรา แค่สีรถก็กินขาด

ขาประจำก็เข้าร่วมแข่งขัน ทั้งสวยและแรง

ฮายาบูสะ ตัวเก่า ก็ยังหล่อ

แล้วผมก็เริ่มเดินไปรอบๆสนาม ก็ยังมีร้านขายของ อย่างร้าน อาร์ทสติ๊กเกอร์ มาเปิดขาย สติ๊กเกอร์มากมาย เลือกไม่ถูก แต่ราคาถูกถ้าได้เลือก

เดินๆไปอีก โอ้ว ชอบจริงๆ ซุ้มขายบุหรี่ เค้าว่า รณรงค์ให้ไม่สูบ ใครว่าสูบหล่ะ แค่อยากอุตหนุน น้องๆเหล่านี้เท่านั้น แต่ซื้อมาแล้วไปฝากวินแถวบ้าน

มีสามบูธ เสียดาย ยิงมาแค่ 2 อีกบูธนึงอยู่ โรงอาหาร ไปไม่ทัน เห็นมีพรายกระซิบว่า แหล่ม

ต่อไปมาดูรุ่นใหญ่ๆเค้าแข่งกันนะครับ คงไม่มีคำบรรยายแล้วหล่ะ ดูรูปน่าจะเข้าใจนะครับ ไว้เจอกันสนามหน้ากับงาน DragZone นะครับ สำหรับวันนี้ลาไปด้วยภาพต่อไปนี้ครับ

ขออภัยเนื่องจากลิ้งค์มีปัญหา กรุณาชมได้ที่นี่ครับ http://s825.photobucket.com/albums/zz172/toncitymania2/tngdrag_25072552/

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด: 1 สิงหาคม 2009
    chai import ถูกใจสิ่งนี้
  2. ปริ้นซ์

ปริ้นซ์ New Member Member

26
    2
    0
    เจ๋งสุดๆๆไปเลยครับ

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ :D

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สวยงามบรรยากาศน่าสนุกมากๆเลย.........

4. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ตรงไฟสเตจมันอะไรกันเหรอครับ มีเปิดซีนอนให้ดูด้วย
    ขอบคุณรูปภาพสวยๆครับผม

5. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับ

6. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆ

7. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ขอบคุณครับรูปสวยมากครับ ญ สวยๆทั้งนั้น

8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อ่า ...ตัว ท๊อป นี่ ได้ ใจ

รูปสวย ดูเพลิน เหมือนเดิืม คร้าบ คุณต้น :D

9. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    ตัวท็อปจริงๆ เมื่อคืน ยืนดูอยู่ อิอิ

10. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    แรงๆกันทั้งนั้น

11. เสาร์ไหนมีแบบนี้ก็มาส่งข่าวกันหน่อยดิคับ ไม่รู้เลยเสาร์ไหนมีอะไร ฮ่าๆ

12. บอกได้เลยยอดมาก

13. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากเลยคับ รูปสวยมากๆ ถ่ายรูปเก่งจริงๆคับ ติดตามชมทุกครั้งคับ

14. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    รูปสวยมากมายโดยเฉพาะตรงไฟสเตจ..อิ อิ

15. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เยี่ยมไปเลยครับ

16. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    สุดยอด มีหัวโผล่ด้วย

17. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    สุดยอดอีกแล้วคับ

18. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รูปสวยมากๆ

19. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    มาทั้งเต้า สุดยอด

20. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ขอบคุณภาพสวยครับ.......

21. Great

Great New Member Member

53
    0
    0
    สวยงาม

22. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับผม :D:D:D

23. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    เสาร์ 4 เท่านั้นที่มีแบบนี้ครับคนเยอะมาก ยุงเยอะมากด้วย อิอิ ขอบคุณคุณต้นมากครับ รูปสวยๆๆแหล่มๆๆเลย เจอบูธ art sticker ที่สนามทุกๆๆเสาร์ที่ 4 TNG DRAG ครับ

24. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  25. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    สวยงามทุกรูป เลยครับ

26. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ

27. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอบคุณคับ....

28. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ ด้วยคับผม

29. SUYAKI

SUYAKI New Member Member

43
    0
    0
    งานนี้เเรงจริงๆครับ ชอบตอน2ล้อวิ่งมากครับคนขี่นี้ใจจริงๆ

30. lionel eltommz

lionel eltommz New Member Member

133
    2
    0
    เสารสุดท้ายของเดือนปะคับ น่าไปแจมอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้