--ขอโทนะครับ มีใครขายชุดเทอร์โปเดิมๆ 2L บ้างครับ --

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย INSOLENT, 26 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    คือว่าจะเอามาใส่อ่ะครับ เผื่อเพื่อนๆๆพี่ๆๆ มีขาย ครับ เอาทั้งชุด เท่าไร

หรือใคร เคยซื้อที่ไหนรบกวน ขอเบอร์ที ครับ ตอนนี้ผมอยู่ตรัง หาที่ซื้อไม่ได้

ขอบคุณ เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ คราบ

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ผมมีอยู่คับ มีโบ ซีที20พร้อมเขา มีท่อไอเสีย แต่ขาดท่อไอดีอันเดียว ที่ข้ามเครื่องครับ ถ้าสนใจ โทร 086-663-7270

ขออนุญาติน่ะคับท่านประทาน:sad:

3. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ขายคับครบชุดถอดใส่ได้เลย โบของการ์เรตท่ออีกเส้น 2.5นิ้ว กั้นห้องทำเสียงแบบเกตแยกแล้วด้วย แต่ตอนนี้มีปัญหาที่ว่าผมไม่ได้อยู่ไทยอีกสามเดือนกลับรีบรึป่าวหล่ะ สนใจรึไม่ยังไงก็โพสในบอดร์เลยคับราคาไม่แพงหรอกคับ ผมปอคับ คนใต้เหมือนกัน

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ในกระทู้ซื้อขายก็มีครับ

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตามนั้นคับ......

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แบบนี้และครับ คือ HLC เราไม่ได้ขายหน้าเวปเราคุยกันหลังไมล์ครับ

ไม่เป็นไร

อยากได้จัดไปของหายากกกกกกตอนนี้

8. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    คุณ supasorn_por หน้ากากสวยมากเลยครับ
    มีอีกมั๊ย ถ้าได้มาใส่ในTiger ของผมแจ่มเลย
    รบกวนหน่อยนะครับหาได้ที่ใหน

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  10. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    ผมก้ออยากได้สักชุดเหมือนกันอ่า แต่ผมอยู่เชียงรายถ้าคัยจะขายลองติดต่อมานะคับ (เซง บ้านไกลแต่ใจรัก Hilux)

11. INSOLENT

1,444
    3
    0
    อืมมม สนใจคราบเดี๋ยวผมโทรไปครับ

ขออณุญาติ นะครับ เสียพื้นที่หน่อยนะครับ

ขอบคุณพี่น้อง hilux ครับ

12. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ขอบคุณมากครับ

ที่คุยกันครับ เอาเมลมาให้พี่ครับ [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้