สอบถามเรื่องช่วงล่างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tum_190, 26 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tum_190

tum_190 New Member Member

60
    1
    0
    กำลังมีความคิดว่าจะเปลี่ยนช่วงล่างทั้งหมดเป็นแบบยูนิแทน

อยากทราบราคาทั้งชุดครับ

หาซื้อได้ที่ไหน

ผลดีผลเสียว่าแตกต่างจากของเดิมอย่างไรบ้าง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:p

2. akimotosoles

akimotosoles New Member Member

101
    1
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ เปลี่ยนเป็นยูริเทนจะช่วยลดเสียงช่วงล่างได้มั้งมั้ยตอนนี้เสียเยอะมากทั้งๆที่เพิ่งเปลี่ยนมาไม่กี่เดือน โช๊คก็ไม่ใช่เพราะเพิ่งเปลี่ยนเป็นโอลิน ไม่รุ้จะหาเสียงจากตรงไหนเลย เบื่อเรื่องเสียงจิงๆ

3. tum_190

tum_190 New Member Member

60
    1
    0

โช๊คเป็นหัวจ้อย หรือปล่าวครับ ผมเคยดังจากหัวจ้อยครับเปลี่ยนไหม่หายสนิท

แต่ตอนนี้ได้ผมใช้โช๊ค BUDDY CLUB อยู่รู้สึกว่าช่วงล่างไปเร็วกว่าปกติอะคับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เเข็งกว่าทนกว่าของศูนย์ ช่างบอกมา เลยคิดอยู่ว่าจะใช้อะไรดี ข้อมูลผมน้อยอยู่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้