ไฟเอ็นจิ้นรูปเครื่องโชว์มันมีสาเหตุจากอะไรบ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย waterflow, 26 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. waterflow

waterflow Guest

0
    0
    0
    รถผม ek ปี97 ไฟเอ็นจิ้นโชว์รูปเครื่อง สปีดไมล์ไม่ขึ้นพอดับเครื่องแล้วติดใหม่ก็หายมันเป็นเพราะสาเหตุใดครับ
    ส่วนมากเป็นตอนหน้าฝนหรืออากาศชื้นครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  3. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    สปีดเซ็นเซอร์กลับญี่ปุ่นไปแล้วล่ะครับ

เปลี่ยนซะก็หายแล้ว

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ถ้าขึ้นโค้ด 17 สปีดเซนเซอร์ ครับ

5. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    check code เราสามารถเช็คได้เองหรือว่าต้องมีเครื่องมือช่วยหรือต้องให้ช่างอย่างเดียวครับ

6. max_chatchawan

max_chatchawan New Member Member

4
    0
    0
    ผมก้อเคยเป็นครับ...ผมว่าเป็นที่ Oxygen Sensor ครับ ลองดู??

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้