ใครรู้บ้างว่าชายคนนี้กำลังทำอะไร :)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Dew Romkloa, 10 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    จะรวยไปไหนหนอ แบบนั้น

1. 1500ถือว่ารับได้ครับ. แถวบ้านผม1600แต่ไม่เคยเสียเมื่อก่อนช่างที่อู่ทำให้ฟรี^^

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เคยทำแถวนนท์ 1600 เหมือนกัน แต่ช่างมันใช้วิธีถอดเอาชิมออกมาแล้วใช้หินเจียร์ ปรากฎว่าแผ่นชิมไม่เรียบเสมอกัน ใช้ๆไปเสียงวาล์วดังสนั่นเลย แต่ที่นี่เค้าใช้วิธีเปลี่ยนแผ่นชิมใหม่ให้ได้ค่าเป๊ะ มีชิมสำรองเพียบ อันไหนหาไม่ได้ค่าจริงๆ ก็เอาแผ่นชิมขึ้นแท่นกลึงปาดเลยเรียบสนิทคับ :)

3. นี้ละครับมือฝีมือและก็ต้องมีเครืองมือ

4. ต้องไปโดนแร้วคับเร็วๆนี้

5. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    ไปพร้อมกันมั่ยคุณเสม นัดวันเลยดีกว่าครับ

6. เดวรอตังออกก่อนจะไปตั่งวาวหรือตั่งวงอะพี่เบีย

7. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    โอเชครับ งันเป็นเดือนหน้านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้