เก็บมาฝากคับ รถเทพๆน่าซื้อไว้ใช้ซักคัน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bay79, 26 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bay79

bay79 New Member Member

67
    1
    0
    พอดีผมไปเปิดเจอมาในเวบไททูแฮนด์ เออ..นี่มันรถเทพชัดๆ
    ไม่พูดพร่ำทำเพลง จัดไปเลยล่ะกัน

nissan pulsar gtr 1992

sr20 det fulltime 4 wd

ภายในโคดกิ๊บค้าบ...

ผมว่ารถรุ่นนี้นี่ในเมืองไทยน่าจะมีไม่ถึง 5 คันนะ ส่วนเครื่องและระบบช่วงล่าง
    พูลซาร์ก็เป็นต้นแบบของรถเล็กสายพันธ์โหด ของตระกูลนิสเรา

พี่น้องท่านใดพอมีตังเหลือก็น่าสนนะพี่นะ ตามลิงค์ด้านล่างเลย
    http://www.thaisecondhand.com/_board/ca/data/CA7501163.html

ต้องขอขอบคุณภาพจากเจ้าของรถและเว็บไทยทูแฮนด์ด้วยนะค้าบ..
    ปล. ผมอะโคดอยากได้เลยแต่ตอนนี้ตังหมดแหละ

2. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...เห็นลงขายนานแล้วครับคันนี้ ใน rcw ก็ลงนะครับ...รอเนื้อคู่...อิอิ...อยากเป็นเนื้อคู่จัง....:D:D

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  4. ไม่เอาอ่ะ รัก nv มากกว่า(ความจริงมีอยู่ว่ามะมีกะตังครับ)

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    มีเกิน 5 คันครับเค้าขายใน rc ตั้งนานแล้วครับพี่อุ๊ปเมืองชลก็เคยใช้ครับ ขับสนุกครับแต่ตอนนี้รถผมดึงกว่า อิอิ

6. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    บุญเราน้อย คงไม่ได้เป็นเนื้อคู่กันแน่ๆ

7. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมเคยเห็นนะครับ แถว office
    นะครับ

8. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    สวย แจ่ม แหล่ม มาก

เงินไม่มีอะ................

9. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    สวยดีอะครับ

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ถูกหวยก่อนคับ

11. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    สวยค้าบ
    ขับ 4 โดยกำเนิด

:)

12. Crazy_m

Crazy_m New Member Member

93
    0
    0
    หุหุ สวยดีนะครับ แต่ตังไม่มี ... ^^

13. nvปทุม

อยากทราบที่แต่งรถnv

14. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    สมัครสมาชิก web ก่อนครับผม

:)

15. sakunpannawors

sakunpannawors New Member Member

206
    0
    0
    งามหลายๆเด้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้