อยากทราบ เกี่ยวกับ PerOdua

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย klangwon, 26 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. klangwon

klangwon New Member Member

6
    0
    0
    คือ ซื้อ PerOdua kancil มาใช้ครับ แล้วใครพอรู้ว่าที่ไหนมีชุดอุปกรณ์แต่งบ้างครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ กำลังหาที่แต่ง ชุด body

2. 2.2vtec

2.2vtec New Member Member

65
    0
    0
    ถ้าเป็นตัวไฟกลมนี่หาของแต่งยากครับถ้าไฟเหลี่ยมยังแปลงเป็นตัวญีปุ่นได้สวยดัวยตัวนีต้องสั่งจากมาเลย์อย่างเดียวครับผมก็รับสั่งครับอยากได้อะไรโทรมาก็ได้ครับ Wooddy 0813482564

3. mais

mais New Member Member

34
    0
    0
    ตากลมไม่ค่อยเห็นมีใครแต่งกันเลยนะ ชุดแต่งเลยหายาก ถ้าจะเอาจริงๆ คงต้องไปหล่อไฟเบอร์ใหม่

4. klangwon

6
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆ มากเลยครับ
    ไปเห็นรูปมาสวยๆ ทั้งนั้นเลยนะ ถ้าพี่wooddyสั่งชุดแต่งได้ เดี๋ยวผมจะโทรไปหานะครัับ

5. klangwon

6
    0
    0
  6. klangwon

6
    0
    0
  7. klangwon

6
    0
    0
  8. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    สวย บาด จัย วัย รุ่น อิอิ

9. B02

B02 New Member Member

72
    1
    0
    รูปแรก
    สวยมาก
    โหดดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้