ถามเรื่อง สีเหลือง spoon หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย art_huntingtest, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_huntingtest

art_huntingtest New Member Member

23
    3
    0
    คือว่าจะทำ สีเหลือง spoon มีท่านใดพอจะรู้ เบอร์สี หรือรหัสสีไหมครับ

2. Jui_Automotive

Jui_Automotive New Member Member

12
    1
    0
    ผมว่า TypeR ไปเลย ผมว่าเบอร์ Y -56 สวยคับ นวลๆดี
    หรือ Y - 56p ก็ได้ มีมุกนิดๆ

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    y 56 สปูน
    เหลืองไทรอาร์ y66
    ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ

4. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    สปูนเหลือแบบไหนก็ได้แต่ต้องเข็มกว่าไทร์อาร์

5. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    จำผิดครับ เหลืองType R มัน Y-56 ครับ

6. ไม่รู้เหมือนกันครับ เพราะไม่เคยเห็นรถ Spoon แท้ ๆ ที่ทำสีมาจากญี่ปุ่น
    ตัวจริง ๆ สักที เห็นแต่ทำสีตามอู่บ้านเรา แล้วก็บอกว่าเนี่ยแหล่ะ เหลืองสปูน

แจ๊สสปูน สามประตูสปูน อีจีสปูน อีเคสปูน ฟรีลูดสปูน จอดมีตติ้งด้วยกัน ไม่เห็น
    ว่าสีมันจะเหมือนกันสักคันจริง ๆ นะ

สปูนอยู่ที่ใจครับ อย่าไปยึดติดกับมันมาก

7. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ถ้าจะเอารถไปทำเหลือง Type R บอกร้านเค้าว่าเบอร์ Y-56 ไปอย่างนี้เลยใช่ป่ะครับ อยากรู้ครับกลัวมันเพี้ยนอ่ะครับ
    กำลังจะทำพอดีเลยครับ

8. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ถ้าจะเอารถไปทำเหลือง Type R บอกร้านเค้าว่าเบอร์ Y-56 ไปอย่างนี้เลยใช่ป่ะครับ อยากรู้ครับกลัวมันเพี้ยนอ่ะครับ
    กำลังจะทำพอดีเลยครับ

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    อาจจะมีเเบบสีของ สี รถที่เราชอบมาเทียบสี จะดีกว่าครับ

10. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0

ถูกต้องนะค๊าบบบบบ :D

แล้วตกลงมันต้องเหลือใช่มั้ยครับ ถ้าไม่เหลือได้ไหมครับ :rolleyes:

11. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แม้แต่ขาวท้ายอาร์ออกมายังไม่เหมือนกันเลย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้