POWER FC

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย daisuke, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    มีใครรู้บ้างไหมว่าpower fc ที่ใส่กับอีโว5 มันใส่กับอีโว4ได้หรือปล่าว

แล้วเราสามารถเปลี่ยนจากแอร์โฟเป็นmap ได้หรือปล่าว

สุดท้ายถ้ามีตัวโซลินอยของมัน มันก็จะเป็นปรับบูสไฟฟ้าได้ด้วยใช่ไหม

ใครรู้ช่วยตอบผมหน่อยนะครับ

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมก็ใช้ของ อีโว 5 อ่ะ ที่กล่องเขียน CP9A
    ถ้าเห็นที่พี่ลิ้มขายอยู่
    ใส่ได้นะครับ มีตัวปรับบูสมาให้ด้วยเลย ราคาถูกมากด้วยอ่ะ
    ผมซื้อมา3ปีที่แล้วกล่องอย่างเดียว 30000
    เห็นราคาตอนนี้แล้วเซ็ง 555
    ถ้าแอโฟเป็นแมพ มันจะเรียกอีกรุ่นอ่ะ เรียก d-jetro

3. daisuke

77
    0
    0
    แล้วรุ่นที่พี่ลิ้มขายเป็นรุ่นไหนครับ

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    รุ่นธรรมดาอ่ะคับ
    ยังต้องใช้แอร์โฟ

5. daisuke

77
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้