เชคชื่อกันหน่อยดีก่า สมาชิกเก่าใหม่เชิญคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ccpat

ccpat New Member Member

39
    0
    0
    pat ครับ สวัสดีทุกคน
    มีใครใช้ AW อยู่บ้าง
    มี meeting ขอแจมด้วยนะครับ

2. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    ตอนนี้พี่เปลี่ยนใหม่ทั้งหน้าหลังไปใช้ brembo monoblock หน้าเสร็จแล้วเหลือแต่หลัง ด้านหลัง รุ่งกำลังหาทางทำอยู่เพราะต้องการให้ใช้เบรกมือได้เหมือนเดิมทำยากเหมือนกันแต่คิดว่าไม่หน้ามีปัญหา

3. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0

มาทียิงเปงชุดเลยวุ้ย

ป๋าอามตอบของอามละกันคับ

เส็ดละคร้าบคุณจิ๊บรถข้าเจ้าอ่าส์

ที่เหลือก้อรอเก็บงานไปเรื่อยๆๆครับ

พร้อมแรดเต็มที่อะค้าบ

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    นอกรอบกานหน่อยดีมั้ยครับพี่หลังรถเสด ที่ร้าน Mcdonald สาขานวมินทร์ ซิติ้ อเวนิว (อยู่บนถนนเกษตร-นวมินทร์ นั่นแระ ตรงไฟแดงที่สอง ถ้ามาจากทางมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์) พวกเราไม่ได้เจอกานนานแระ ไปกินเบอร์เกอร์กานดีก่า อิอิอิ

แต่เป็นไปได้ อย่าให้ลงวันศุกร์ถึงวันจันทร์นี้เลยนะครับ เพราะผมต้องลงใต้ ไม่ได้อยู่กรุงเทพอ่า:D

5. เห็นด้วยครับ อยากเห็นรถอามอ่ะ ของเทพๆ ทั้งนั้น

ว่าแต่ มันมี นวมินทร์ ซิติ้ อเวนิว ด้วยเหรอ ไม่ทันโลกเลยเรา.............................

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    มันเพิ่งสร้างเสร็จครับพี่ยอด จิงๆจะเรียก J-avenue สาขาเกษตร นวมินทร์ก็ได้นะครับ เพราะอาคารมานเหมืนกานเดะๆ ดีไม่ดีของสยามฟิวเจอร์เหมือนกานด้วย มีวิลล่ามาร์เก็ตด้วยมั้งครับ แต่ไม่แน่ใจ ว่ามันเปิดเต็มรูปแบบยัง ต้องถามพี่หนุ่มครับ แกไปบ่อย ก่อนหน้านี้ในกระทู้นี้ แกก็ชวนไปนั่งเล่นทีนึง ที่นี่ อิอิอิ:D:D

7. jasma_arm

277
    1
    0
    วันศุกร์นี้เลยมะคับ พร้อมกะลังว๊างๆว่างๆๆๆๆๆ

เดะพรุ่งนี้โทรหาคับ

8. pookpui

1,304
    6
    38

ศุกร์หน้าได้มั้ยครับพี่ พรุ่งนี้ผมบินกลับหาดใหญ่ตอนเย็นอ่าครับ มาอีกทีวันจันทร์ อย่าศุกร์นี้เลยนะ Pleaseeee ฮือๆๆๆ:cry::cry:

9. เอามันทั้งสองศุกร์เลยสิครับ

ช่วงนี้อามกำลังบ้าขับรถ ให้ไป meeting ที่ไหนก็ไปทั้งนั้นแหละ

เชียงใหม่ เลยดีไหมอาม............... หรือ เขาค้อดี 5555

10. pookpui

1,304
    6
    38
    หาดใหญ่เลยพี่ ไปนอนบ้านผม อิอิอิ

11. จัดไปครับ

ว่าแต่อามหายไปไหนหว่า ตัดผมอยู่รึเปล่าเนี่ย.........ไม่มาตอบเลยว่าไปไม่ไป :D

12. jasma_arm

277
    1
    0
    ไปหมดอะ แต่ขอค่าน้ำมันด้วยนะคับ

เอิ๊กๆๆๆ

13. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ต้อมครับ

วิ่งอยู่แถวลาดพร้าว

แถวนี้มีแดง 3 คัน แหนะ หุหุ

14. Gt1998

Gt1998 New Member Member

18
    0
    0
    ยังเก็บไว้อยู่นะครับ..... ดีม.....แถว มอ ธุรกิจ

15. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เห็นรถพี่อยู่ที่อู่พี่รุ่ง ไม่รู้ไปทำอะไรอีกครับ

16. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
  17. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    หวาดดีคร้าบบบบ

18. champ6564

champ6564 New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีครับ ผม แชมป์ครับ อยู่เชียงรายครับ

ไม่ค่อยได้เข้ามาครับ แต่ใช้คันนี้มา 7-8 ปีแล้วครับ

ยินดีที่รู้จักทุกคนใน คลับนะครับ

19. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    ดีค้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

20. รถคุณ แชมป์ กะรถน้องเอ๋ ทำไมมันเหมือนกันจัง.............!!!!!!!!!!!

21. champ6564

champ6564 New Member Member

4
    0
    0
    นั่นนาซิครับ ถ้าคุณไม่ทักขึ้นมาก็คิดไม่ออกเหมือนกันครับ

ช่วงนี้เอามาใช้บ้างเเล้วครับ อิอิ ดูแลลูกชายหน่อยครับ

รักรถ รถจะได้รักเราครับ

22. yoMR2

yoMR2 New Member Member

7
    0
    0
    lสวัดดีคับ yo mr2 แดงปะจวบ

23. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    หวัดดีทุกท่านนะค้าบบ
    ป่มทัดงับ อยู่ สวนผัก ตลิ่งชันเหมือนกัน
    หลายอาทิตก่อนเห็น mr2 ขาว ๆ จอดอยุ่แถวสวนผัก 15 ด้วยงิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้