ช่วยเลือกกันหน่อยครับ ถ้าเป็นเพื่อนๆจะเลือกอะไรกัน

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย PeNgMaN, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อยากให้เลือกระหว่าง
    1.SPG III รุ่นใหม่ล่าสุด ในตระกูล SPG นั่งดีที่สุดในรุ่น ปีกข้างใหญ่ขึ้น โครงสร้างแข็ง ฟองน้ำหนา ด้ายเดินตะเข็บคู่ เพื่อความทนทาน เบาะปี 2007 ปักโลโก้ Recaro หน้า-หลัง

SR III TRIAL เป็นรุ่น LIMITED ปักโลโก้ Recaro หน้า-หลัง มือหมุนสามเหลี่ยม 2 ข้าง

Option ประกับ Recaro SPG รุ่นใหม่ , ฟองน้ำหนุนก้น Recaro , ที่กันเบาะขาดเวลาลุกเข้าออก ของแท้ ซื้อมาจาก สำนัก ASM LIMITED เป็นด้ายสีแดง ไม่เหมือนใคร

V.S.

2.F-CON V PRO

งบประมาณทั้งสองอย่างใกล้เคียงกันครับ

:confused::confused::confused::confused::confused:

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 10:26:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:25:25 ----------

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=650577 เบาะตามลิ้งค์นี้ครับ

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ข้อสองก่อนอย่างไม่ต้องคิดเลยครับ

ส่อนถ้าอยากได้เบาะมาแข่งก่อนก็เอาของพี่โอ๋ไปใส่ดูสิครับ

3. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    เบาะคู่เลยครับ

รุ่น SR III TRIAL เป็นรุ่น LIMITED ปักโลโก้ Recaro หน้า-หลัง มือหมุนสามเหลี่ยม 2 ข้าง

4. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ตามที่คุยไว้ครับ ยิงปังๆๆๆ ด้วยนะคราฟ
    ปล. เบาะผมยางมีตัวเดียวเลย T_T
    ปล.2 พี่ต้มคราฟอยากเห้น fd อะคราฟเห็นใน msn แว๊บๆมันสวยอ่า

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เง้ออออออออ

6. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    แวะมาเชียร์ข้อ 2 ครับ

7. RollriderS

2,318
    9
    0
    ตามคำขอละกานงับ

8. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    เมื่อไรพี่ตั้ม จะใส่เบาะแต่งบ้างค๊าบบบ

ปล. อารมเสีย นอนไม่หลับ เลยมาเม้น

:D :D

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ว่าแต่ผมมายุ่งอ่ะไรกับน้า ที่ board นี้เนี่ย..... กร๊ากกกกกกกกก

ถามใจน้า Peng ดูดีๆ นะครับ....... ว่าจะเริ่มที่สวยหรือแรง
    1. SPG จะใช้ในชีวิตประจำวันลำบากนึดนึงนะครับ น้าลงไม่ดี
    ไข่น้าเ Peng มีโอกาสแตกนะครับ......... อีกอย่าง Bucket Seat
    มันเองจะต้องพอดีกับสรีระของคนใช้ ถ้าน้าไม่ได้ลองนั่งดู น้าอาจจะไม่เหมาะ
    กับเบาะตัวนี้ก็ได้นะครับ.........

2. กล่อง tune ทุกตัวดีหมดนะครับ แต่จะดีที่สุดก็เมื่อมี tuner (ต้องเสียตังค์ค่า tune อีก)
    ที่ดึงประสิทธิภาพของเครื่องขึ้นมาด้วยกล่องใบนั้นได้มากขนาดไหน
    อีกอย่าง..... ถ้าเครื่องยนต์ไม่ได้ปรับแต่งอะไรมากนั้น ไม่คุ้มราคา (ย้ำเรื่องราคานะครับ)
    กับกำลังแรงม้าแรงบิด ที่เพิ่มขึ้นไม่กี่ percent (percent ต่อเงินที่จะเสีย)

ลองคำนวนดูนะครับ น้า peng

:D

10. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    เห็นด้วยครับ

อยู่ที่เพ้งแล้วหล่ะ

11. RollriderS

2,318
    9
    0
    เชียร์กล่องคร๊าบ

ปล.คันนี้คงไม่ใส่เบาะแต่งแล้วหล่ะแบงค์(เน้นสบาย)

12. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48

ขอบคุณมากครับพี่โต้งสุดหล่อ:cool::D

กลัวไข่แตกจังT_T สงสัยต้องเล่นกล่องดีกว่า

13. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    กล่องน่าจะดีกว่านะครับพี่เพ้ง

14. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    เด๊ยวรอจังหวะขึ้นไปพ่วงคร้าบบบบบ

แต่ก่อนนั้นขอจัดมีตตี้งวัดแรงม้ากันอีกครั้งนะครับ

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ถ้าผมหล่อจริงนะ........
    ป่านนี้ ได้ไปถ500 เหมือนลุง peng แล้น........

คริคริ.......... :D

16. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

แต่พรี่โต้งเท่ห์กว่า:rolleyes:

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: อ่า............ ลุงคิดอะไรมิดีมิร้ายกับผมป่าวเนี่ย......... คริคริ......... :D

18. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    แอบคิด อิอิ:rolleyes::eek::D

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

20. bank_626

921
    2
    0

:eek::eek:

งานนี้ขอบายค๊าบบ แต่ขอไปชม :D:D

21. bank_626

921
    2
    0
    ปล. พี่เพ้ง พี่ได้ไปทำฝากระโปรงมาหรือยังค๊าบบ

ขอดูรูปหน่อยค๊าบบ พี่เพ้ง

:D:D

22. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

23. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ทำมาแล้วครับ ดูกระทู้โชว์รถได้เลยครับผม:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้