สอบถามผู้รู้ครับด้วยครับ เครื่อง ตัวนี้ มันกี่แรงม้าและวางอยู่ในบอดี้ตัวใหนครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กิติพงษ์ พรมโครต, 26 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    โอ้ว ...GA16CAMเดี่ยว

1. แปลว่ามันเป็น CAM เดี่ยว 1400 CC

2. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    GA14s แคมเดียวครับ ในรูป

3. ขอบคุณมากครับพี่ที่ให้ความกระจ่าง

4. ผมว่าจะลงไปดูเครื่องที่กรุงเทพนะครับพี่

5. พวก SR 20DET U13 อะครับ แต่เขาบอกไม่มีเกียร์

6. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    U13 bluebird sss ตั้งแต่เกิดมา เจอแต่ SE20DE

7. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    SR20DET ลองดูของ W11 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้