มาแว้ว รูปภาพ มีทติ้ง ทะเลสาบเมืองทองธานี (เพิ่มรูปหน้า 2 แล้ว)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เมื่อสมาชิกเริ่มมาถึง :)

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    มากันเรื่อยๆ :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2009
  3. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    รวมๆก่อนจะย้ายที่จอดกัน :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2009
  4. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เมื่อได้ที่จอดที่เข้าที่เข้าทางแว้ว

5. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    บั้นท้ายอันสวยงามของ RT :D

6. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    โป้งข้างอันสวยงามของพี่กวง :eek:

7. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    ..เสียดายจังเลย ครับ ที่ไม่ได้ไปร่วมด้วย ....ติดงานแข่งจิม..ที่ประตูกรุงเทพ...

8. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    นั่งกินลมชมวิว และพูดคุยตามประสา RT คับ :rolleyes:

9. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ป๋ากอล์ฟ โชว์ภายในละ เอาฟิมออก เลยนะเพ้ หุหุหุหุหุหุ สวยๆๆ ครับ

10. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    คราวนี้เรามีคนดังมาด้วยคับ
    1. นายกสมาคมน้ำเมาแห่งประเทศไทย
    2. นักร้องที่ดูหุ่นแว้วไม่น่าร้องเพลงเพราะ (แคลอรี่บาบา)

11. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เมื่อเรามีสมาชิกใหม่มาคับ

12. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เมื่อเวลาล่วงเลยมาถึงเย็น :) :) :)

13. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ถ่ายรูปอีกสักครั้งก่อนแยกย้ายกัลกลับบ้าน :p

14. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    แถมท้ายครับ..................
    1. หญิงอ้อ : ตัวใหญ่................กลับบ้านได้แว้ว :eek: :eek: :eek:
    2. ตัวใหญ่ : โห่ โห่ โห่................................... :D :D :D
    ปล.........แซวเล่นขำๆน่ะน้อง

15. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    น่านๆๆๆรอบนี้ไม่ได้เป็นคนถ่ายโดนก่อนเลยกรู.............งิดดดดดด

จำไว้นะตาเต้ยเราไม่เคยบาดหมางกัน........รอบหน้าครบรอบเจอแน่ๆๆๆ

16. fuct

fuct New Member Member

39
    0
    0
    ล้อวาตา รถคันสีเลือดหมูขอบเท่าไหร่ครับงามดี

17. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    อารายแค่นี้เครียด คิดเจ้าแค้นเหรอ แต่เอ็งอ่านหัวข้อด้วยดิ ข้าไม่ได้ถ่ายนะโว้ย

มีคนถ่ายแว้วเอามาให้ข้าช่วยลงนะ :D :D :D

ปล........ว่าแต่เอ็งจะขายกล้องแว้วจะเอากล้องที่ไหนมาถ่ายว่ะ :p

18. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เสียดายที่มาช้าไปหน่อย

เพราะว่าติดแข่งโบว์ลิ่งที่ เซ็นทรัล พระราม 3 กับที่ออฟฟิศ เลยอดถ่ายรูปด้วยเลย... :D:cool:

19. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :D :D :D โอกาสหน้ายังมีอีกคับ

20. sa**ka**da**mo

sa**ka**da**mo New Member Member

10
    0
    0
    เสียดายที่มาน้อยจังไม่เป็นไรเด๋ววันหลังไปใหม่..*-*

21. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ถูกต้องนะครับบบบบบบบบบบบ:)วันหลังมาใหม่นะครับ อย่างพึ่งท้อนะครับ เราต้องเหนียวแน่นไว้นะครับ
    เดี๋ยวสมาชิกก็เยอะขึ้นเองครับ:)

22. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    เหนียว แน่น หนึบ :D:D:D:D

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :D

24. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    หึหึหึหึหึหึ :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

25. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เราต้องเหนียวแน่นหนึบกันมากๆๆๆนะคร้าบบบบบบบบบ........................อิอิ
    ปล.พี่กอล์ฟไม่ได้ถ่ายรูปรถเฟอร์รารี่สีขาวเปิดประทุนผมหรอครับพี่....................เคืองๆๆๆๆๆๆๆ

26. - -* มีแค่เนียะน้อยจังเห็นถ่ายไปตั้งเยอะ เวนกำ

27. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    พอดีมีรูปที่ต้องถ่ายอีกหลายคันครับ แต่ว่าถ่านดันหมดตอนถ่ายรถมอไซค์เจ้าเช็งนี่แหละครับพี่น้อง เลยไม่มีรูปรถนายหิน นายตุ่ย มาลงเลย ขอโทษที คราวหน้าแก้ตัวใหม่ จะพกถ่านไปสักโหลนึงเลย อิอิ

28. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รูปสุดท้ายเป้นแค่อดีตไปแล้วครับ:cry::cry::cry:

29. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ถูกต้องครับ ว่าแต่คุณอัดพอจะมีรูปเพิ่มมั้ยครับ ช่วยเอามาลงแก้ต่างความผิดที่ผมทำหน่อย พอดีกล้องมันถ่านหมด จะได้โม่โดนไอ้ตุ่ยมันกัดเอา อิอิ :D:D:D

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พอลอกฟิมล์แล้วความสวยมันก็ได้นะ :D แต่ความร้อนมันได้มากกว่าอ่ะ ขับกลางวันร้อนชิบ :cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้