สอบถามเรื่อง กรมการขนส่งจตุจักรครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ALTIMA BDA_U13, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    สอบถามเรื่อง กรมการขนส่งจตุจักรครับ วันเสาร์นี่เค้าเปิดหรือเปล่าครับ ถ้าเปิด เปิดถึงเวลากี่โมงครับผม

แล้วแถวๆ รังสิต ปทุมธานี วันเสาร์มีที่ไหนเปิดบ้างป่าวครับ

ขอบคุณคร้าบ

2. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0
    กรมการขนส่งจตุจักร วันเสาร์ ปิด คับ ^^

3. ไปทำไรล่ะคับ ถ้าเป็นวันหยุดลองโทรไปสอบถามดูที่คาร์ฟูร์รามอินทรานะคับ คล้ายๆกะแบงค์ที่เปิดตามห้างอ่ะคับ

4. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    วันเสาร์จะเปิดครึ่งวันนะครับ เพราะผมเด็กเก่าปัญจะครับ อยู่ใกล้ๆขนส่งเลย อิอิ

5. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ขนส่งนนทบุรี รู้สึกจะเปิดครึ่งวันเสาร์นะครับ

แต่ผมไม่แน่ใจนะครับ ลองโทรไปถามก่อนดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้