+++++ S-AWC Super All Wheel Control +++++

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kittyyy, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0
    เอามาให้ดูครับ.. จากเวป evoclub.. มีประโยชน์ดีครับ.. ไม่มากก็น้อยครับ..

ทำเป็นคลิปที่เราฟังไม่ออก แต่ก็เข้าใจได้ง่ายดีครับ..

พี่น้องลองคลิกดูเรื่อยๆนะครับ.. มีคลิปดีๆเยะ.. และก็มี evo ครบทุกทุกรุ่น.. แคตตาล๊อกก็มี.. เซพเก็บไว้ได้.

ไว้เป็นความรู้.. ครับ

http://www.evoclub.net/member/evolution/evo10/s-awc_theater/index.html

อีก 15 ปี เจอกัน.. อี 10 หุ หุ..

พอดีป๋าต๊อกแนะนำมา... ให้ลงเวปนี้คนน่าจะสนใจกว่าเยอะ... :D

2. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ได้ความรู้ และเห็นเป็นภาพเลยครับ ข้อมูลที่ดีมากๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    สุดยอดจิงๆ

4. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    เห็นกันจะๆ

เปิดกับไม่เปิด s-awc

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมครับ

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เข้าถึงข้อมูลได้ง่ายมากๆเลย

7. kitty club4g

kitty club4g Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ทุกท่าน....

โตขิ้นจะเป็น Evo.. ไล่ตามตูดป๋าต๊อก... ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้