ϟ ϟ รบกวนทุกท่านใครพอรู้เบอร์สี VIBRANT RED ของ GTR บ้างครับ ϟ ϟ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย abadahey, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ϟ ϟ รบกวนทุกท่านใครพอรู้เบอร์สี VIBRANT RED ของ GTR บ้างครับ ϟ ϟ

ไม่รู้จะเข้ากับ b14 มั้ยครับ หรือจะแนะนำสีแดงเฉดอื่นก็ได้ครับเอาแดงสดๆ เลยครับ (พอดีรถเป็นแดงอยู่แล้วจะได้ไม่ต้องไปแจ้งเปลี่ยนสีครับ) ขอบคุณครับ
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

2. Azura1

Azura1 New Member Member

29
    1
    0
    ชอบแดงแบบEVO Xไม๊คับ แจ่มดีเหมือนกันนะผมว่า
    ผมก็รถแดงคับเลือกใช้แดงแบบFinoคับ แซ๊บดี อกแก้วๆนิดๆ
    ล่าสุดเตอแดงแบบซูซูกิสกายไดรฟ์ ก็โคตรแซ๊บเลยคับ

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    สวยๆครับ สดมากๆ อันนี้เป้นแดงของอะไรครับ พอจะมีเบอรืสีมั้ยครับ รบกวนด้วยครับ

4. Azura1

Azura1 New Member Member

29
    1
    0
    เบอร์สีไม่มีอะครับ
    ผมถือวัสดุตัวอย่างที่ชอบไปให้ที่อู่ชงให้ แล้วพ่นเทียบในแผ่นเหล็กครับ
    พอดีผมไปเจอสีแดงของเก้าอี้ไฟเบอรในร้านทำผมหน้าตาแบบนี้อะคับ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้