สอมถามอะไหล่หน่อยครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย teeyai910, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teeyai910

teeyai910 New Member Member

1
    0
    0
    แร็คเพาเวอร์ของ910เอารุ่นไหนแปลงใส่ได้บ้างคับ ถ้าไม่มีมีที่ไหนซ่อมได้บางคับ(รั่วอย่างแรง):cry:
    ยางร่องกระจกประตู ร่องกระจกหูช้างหลัง หาซื้อที่ไหนได้คับ ถามศูนย์แล้วต้องสั่งjapan:confused:
    โคมไฟหน้า หลัง ซ้าย ขวา ซื้อที่ไหนคับ โอ้ยเกือบทั้งคันครับ ตั้งวาล์วเท่าไหรคับ เครื่องz18 คาร์บู
    เออ คาร์บูเก่าซื้อที่ไหนได้บ้างคับ เค้าบอกว่ามันเป็นของ z20อ่ะคับ(ที่ใส่อยู่) เบาไม่ได้คับ มันจ้องจะดับท่าเดียว รบกวนซี้ทางสว่างด้วยคับ:teeth:

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: โห..............
    หลายรายการนะครับเนี่ย.........
    รอให้น้ากล้วย เข้ามาแป๊ปนึง....... นะครับ.......

รับรอง Clear............... :D

3. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    รอ เทพ 910 มาตอบครับ อิอิ

4. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ครับผม สวัสดีครับ

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: โห..............
    หลายรายการนะครับเนี่ย.........
    รอให้น้ากล้วย เข้ามาแป๊ปนึง....... นะครับ.......

รับรอง Clear............... :D

6. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    กล้วยยยยยยยยยยยยยยยไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้