ขนลุก

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kwadbaa, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    เจ๋งอ่ะ สู้ๆเป็นกำลังใจคับ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=JFCooDPQZns&feature=related[/media]

:mad:

2. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    แด่ทหารหาญ นักสู้ผู้กล้า ที่คอยดูแลคนไทยจนอาจต้องแลกด้วยชีวิต

3. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ขอบคุณครับ

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขอให้วีรชนทหาร ไปสู่สุขติครับ

5. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    นักสู้แห่งความจริง

6. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สุดยอด!! คลิปดีๆแบบนี้น่าเผยแพร่ครับ

7. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    ขอให้สิ่งศักสิทธิ ทั้งหลาย ทั้งพุทธ อิสลามและทุกๆศาสนาโปรดคุ้มครองเหล่า วีรชนคนกล้า ทหารหาญ ให้ปลอดภัยทุกๆท่าน เพื่อปกป้องผืนแผ่นดินไทยให้สงบสุขและเป็นบึกแผ่นชั่วลูก ชั่วหลานสืบไป และขอขอบคุณเหล่าทหารทุกๆท่านที่สละชีพเพื่อชาติขอให้ท่านไปสู่สุขติ พวกท่านคือผู้เสียสละที่ยิ่งใหญ่

8. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    เปนกำลังใจให้ทุกผู้กล้านะครับ อย่างเราๆท่านๆจะมีสักกี่คนที่กล้าอย่างพวกเขา สู้นะครับ

9. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ขอบคุณ ทหารทุกๆนายครับ ขอบคุณ

ตื้นตันจิงๆไม่รุ้จะอธิบายยังไง

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายทั้งมวลในโลกนี้คุ้มครอง ทหารหาญทุกนายด้วยครับ

11. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ชาติไทยจงเจริญ

12. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    เอ่ออ...คือว่า เท่าที่ดูในคลิปอ่ะ เห็นมีแต่ผู้กองแคน กับหมวดตี้ ที่เป็นตำรวจอ่ะครับ
    สองคนนี้ขณะปฏิบัติหน้าที่ตอนนั้น สังกัดตำรวจพลร่ม ค่ายนเรศวร ครับ ไม่ใช่ทหาร

แต่ยังไงก็ขอสดุดีให้ทั้งทหารและตำรวจทุกๆ นายที่เสียสละลงไปปฏิบัติหน้าที่เพื่อส่วนรวมครับ...

13. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    เพลงนี้แต่งมาโดนใจมาก น่าออกมาเป็นอัลบัม ทหารใต้เลย อุดหนุนแน่นอน

14. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้เหล่าทหารหาญและตำรวจ
    ทุกท่านที่เสี่ยงชีพลงไปปฏิบัติหน้าที่เพื่อความสุขสงบของคน
    ในประเทศครับ

Joice++Jum

15. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ชอบๆ

16. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ที่นี่ประเทศไทย!!!!

17. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ทหารและผู้เกี่ยวข้องทุกๆท่าน ใน 3 จังหวัดทางภาคใต้ค่ะ
    ผู้เสียสละเพื่อพี่น้องชาวไทย
    ^^

18. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รักชาติต้องนอกรอบ << เอ๊ะเกี่ยวกันไหมเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้