เรียนเชิญสมาชิก P&P Club

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับคำอวยพรของทุกท่านถ้าวันที่ 2ใครว่างไม่ติดอะไรเรียนเชิญนะครับ

ขอโทษด้วยที่ไม่ได้เรียนเชิญด้วยตนเองและเข้ามาตอบช้า ตอนนี้ยุ่งมากเลย

ติดขัดยังงัยโทรมาได้เลยนะครับ

089-2209468

อยากได้คนช่วยแห่ขันหมากตอนเช้าจัง.....

2. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

3. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ยินดีด้วยอีกครั้งครับ

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    วันนั้นมีงานแต่งตั้ง 3 งาน..วิ่งรอกไปให้ครบก็ขาขวิดแล้วท่าน..แห่กี่โมงล่ะ..จะได้จัดตัวเองถูก..แล้วตกลงจะให้ใครถือหมอน..:D:D:D

5. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    ยินดีด้วยคับพี่ยุทธ อิอิ พี่หม่อม เดวผมไปขอวีซ่าก่อนนะ พี่เดวจิโทรไปบอกนะคับ

6. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    ยินดี ยินดี จร้า

7. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

โห้...พี่หม่อม..ให้เกียรติกันขนาดนั้นเลยเหรอออออ...

ให้เป็นคู่หูประจำคลับเลยเหรอ...ป๊าดดดดด...

พี่พันเอกว่าไงล่ะ...เจอกันคราวก่อนไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไรเลย...

เอาไว้มีโอกาสไปมีตติ้งอีกนะ...พี่นะ...เราค่อยมาดูโอกัน...อิอิอิ

แต่เห็นพี่พันเอกทำท่าจะชี้เป้า P11 อีกคัน...เอาจิงป่าวพี่...หุหุหุ
    :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กรกฎาคม 2009
  8. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ พี่ยุทธ

มีความสุขมากๆครับพี่

9. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ว่าจะไปถือให้อยู่เนี่ย 5555 พรุ่งนี้จะไปช่วยเจ้าบ่าวยกขันหมากตอนเช้า
    ใครว่างไปด้วยกันนะ ไปคนเดียวเดี๋ยวเขินอ่ะ :D

10. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0

ซ้อมไว้เจ๊ เผื่องานตัวเองจะได้ไม่เขิน อิอิ
    ผมไปตอนค่ำๆ จาไปช่วยเจ้าบ่าวเข้าหอ ตอนเช้าตื่นไม่ทันอ่ะ :D:D:D

11. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ไป ถือ นะ อย่าไป ถอย อิอิ :D

12. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ใครไปอีกบ้างครับ..เจอกัน 8 โมงเช้า..โลตัสบางใหญ่ครับ..ท่านใดสะดวกเชิญได้เลยน่ะครับ..ช่วยไปกันเยอะๆ..เจ้าสาวเห็นมากันเยอะจะได้ไม่กล้าเปลี่ยนใจ..:D:D:D

13. Romeo_R11

Romeo_R11 New Member Member

46
    0
    0
    ว้ากกกก เพิ่งเห็น

ยินดีด้วย ครับ ขอคุณพระศรีรัตนไตย จง ช่วยให้คู่ของพี่มีความสุข กันตลอดไป คิดสิ่งใดให้สมปราถนา ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้