ปีนี้ยังไม่ได้ลงหนังสือรถกันเลยนิ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 24 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    จัด ปายยยย\\

:)

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    VIP ประธานพี่ตั้ว
    VIP น้องกัญจ์
    พี่นก P
    พี่ธิต P
    เก้า P
    น้องหน่อง Q
    น้องแจ็ค Q
    น้องช้าง Q
    น้องเต้ Q
    พี่เอ๊กซ์ VAN
    พี่เบิ้ม VAN
    คุณslimant VAN
    น้องโน้ส

โอสะเค...เดี๋ยวรอคุยเรื่องวันเวลาต่อครับ...:D

3. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    เกือบจะได้ไปแล้ว... เย้ๆๆ

4. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  5. bay79

bay79 New Member Member

67
    1
    0
    โอ้โห้..พี่เป้ ในลิสต์นี่มัน ชมรมเอ็นวีเทพแห่งสยาม เลยนะเนี่ย
    รอซื้อเก็บอีกนึงเล่มคับ

ปล. รถเทพมันต้องนิส รึไม่จิงคับพี่น้อง

6. :D:D อ่า...ถูก..ต้อง...แล้วคร้าบบบบบบบ......:D:D

7. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ทางนิตสารขอเป็น NV.เท่านั้นนะคับ ช่วยนัดวันมาให้ด้วยคับ
    มากันเยอะๆยิ่งดีคับ เพื่อให้ทางนิตสารเป็นคนเลือกเลย
    รบกวนพี่เป้ และ พี่ X ด้วยเด๋อ

8. ใกล้ความจริงแล้วครับ...อยากไปดูด้วยจังเยยยย....

9. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    วันแม่(สงสัยคงไม่ทัน)-วันหยุดเสาร์-อาทิตย์ สะดวกกันวันไหนบ้างครับ???

ถ้านัดกันที่สนามเทพนคร ก็จะไกล้ๆตลาดน้ำอัมพวา เที่ยวได้ครับ

10. green nv #032

2,789
    89
    0
    ถ้าเดือนนี้ เสาร์ที่สี่ของเดือนก็ตรงกับวันที่ 22 สิงหาคม 2552

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

ถ้าเดือนหน้า เสาร์ที่สองของเดือน ตรงกับวันที่ 12 กันยายน 2552

เสาร์ที่สี่ของเดือน ตรงกับวันที่ 26 กันยายน 2552

พี่นกเลือกมาเลยครับ...:cool:

11. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    งั้นเสาร์ที่สอง(วันที่ 12)เดือนกันยายนเลยดีใหม๊ครับ

Meeting ของเดือนกันยาไปด้วยเลย...................:D:D:D

หรือว่ากันยังไงดีครับ

12. green nv #032

2,789
    89
    0

ดีครับ พี่ X...:D

13. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    เห็นด้วยกับพี่เอ็กซ์คับ

เยี่ยมเลย................

14. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ไปด้วยครับ

ค่าสมัครแข่ง 200 บาท สมัครเต็มยังครับ

จะขอลงด้วยคนครับ

จะลองของใหม่นิดหน่อย

คงแบบขำๆครับ

15. Van X

1,247
    44
    48
    Up.................:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้