EK9 Vs. DC5

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tuned by Tommy, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    แบบนี้มันต้องต่างคนต่างซ่อมใช่มั้ยถึงจะถูก เพื่อนๆว่าไงครับ:)

2. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    อยากรู้จังว่าหลังแข่งเค้าเปงไงกันบ้าง

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ลองเดาดูสิ ผมรู้คำตอบแล้ว :D

4. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    อ้าวว.....

พี่ งั้นเมวมาได้ม๊า อิอิ ยังกะซีรี่ส์เกาหลี มีล้างแค้นด้วย นะนะอิอิ

5. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0

ออรถคันนี้ไม่ใช่ของต็อดหรอกคับ แต่อยู่ทีมเดียวกัน
    แล้วก็เป็นรถแข่งต้นแบบที่จะทำรถต็อดให้ได้อย่างคันนี้

ส่วนใครอยากรู้ว่าเบรคEK9 ดีขนาดไหนต้องลองครับ DIXEL BREAK :D

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อล้วคำตอบหลังแข่งเปนไงเหรองับพี่เอกกกกกกกกกกกกก

7. bestza

2,475
    13
    0
    แต่เบสสรุ้คำตอบแระๆๆๆๆ ฮ๋าๆๆๆ ไปถามๆๆพี่ๆมาแระ แง่มๆๆๆๆๆๆๆๆ

มะน่าเร้ยๆๆ -.-image

8. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    หืม เจ๋งเป้งเลยทีเดียว 555 ทําไปได้ๆๆๆ

อารมณ์ เปนต้นเหตุ.... เสียหมดเลย

9. bestza

2,475
    13
    0
    ช่ายๆเลยพี่บาสๆๆๆ

10. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

พี่ก๊ะอยากรู้อ่ะน้องเบส ขอหลังไมค์ได้ม่ะ:p

11. bestza

2,475
    13
    0
  12. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    ผมก็อยากรู้ครับ ค้างคาใจเหลือเกิน 555+ บอกหน่อยได้ไหมครับ

13. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    เป็นธรรมดาจ้า อารมณ์+รุ่นใหญ่

14. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    EK 9 แรงดีคับ เชียร์ๆๆ

Joice++Jum

15. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    แล้วสรุปผลหลังแข่งเป็นยังไงอ่ะ นี่ถ้า Ek9 ไม่ตามไปล้างแค้นคงจะดีกว่านะ
    แต่ถ้าเป็นท่านๆจะตามไปล้างแค้นมั้ย เป็นผม ผมไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้