อยากติดฟิล์ม lamina L75 ราคาประหยัดติดได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Miracle Racing Shop, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    อยากติดฟิล์ม lamina L75 ราคาประหยัดติดได้ที่ไหนครับ

2. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ร้านไหนติดถูก ก็ยังถือว่าแพงอยู่ดีครับเชน รุ่นนี้สุดๆ 55

3. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    แล้วนอกจากlamina L75 ยังมีของยี่ห้ออื่นมั้ยอะครับที่สีใกล้เคียงกันอะครับ ขอบคุณครับ

4. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  5. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    อยากรู้เหมือนกันแล้วอยากรู้ว่ามันจะร้อนมากรึป่าวคับ ตอบให้ด้วยนะคับผู้รู้ ขอบคุณ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ติมาสามปีเเล้วไปถามราคาก็ยังเท่าเดิม ครับ ยังเเพงอยู่

7. L75 กะ ดำ 80 ไม่ทราบว่า L75 จะให้ความล่มกันร้อน ได้แตกต่างกันขนาดไหนคับ รบกวนด้วยนะคับ
    (ติดดำอยู่ อยากเปลี่ยน)

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไม่รู้นะครับ ใช้Laminar L75 Special อยู่มันก็ยังร้อนอยู่เลยนะ เเต่ก็ดีก่าไม่ติอะไร บานหลังติดLaminar ดำ60% คนนั่งหลังบอกเย็นดีไม่ร้อนเลย ตามความเข้มของฟิมล์อ่ะครับ

9. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    อยากรูแหล่งที่ติดครับ

10. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เดี๋ยวขอค้นเบอร์ก่อนนะครับ ..ว่าแต่จะติดแบบไหนอ่ะ หน้าใสหลังดำหรือเปล่า

แต่บอกก่อนว่าร้อนกว่าเดิมนะครับ อยากหล่อต้องทน :D

11. B02

B02 New Member Member

72
    1
    0
    ทำไมต้อง Laminar L75 Special

เห็นติดกันเยอะมากๆ

12. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    ตอนนี้ติดหน้า 60 หลัง 80 lamina ยังร้อนเลย......แล้วถ้าติดL75 สงสัยหน้าคงไหม้แน่ หุหุ

13. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

ตามร้านขายฟีล์มทั่วไป ที่มีป้าย Lamina ติดอยู่หน้าร้าน ราคาไม่แตกต่างกันหลอกครับ หาร้านไกล้ๆบ้าน ร้านไกลบ้านอาจถูกกว่าหน่อยแต่อย่าลืมหักค่าน้ำมันไปกลับด้วยนะคร้าบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2009
    JaCk_SiR ถูกใจสิ่งนี้
  14. ร้อนแต่หล่อ...ต้องแลกครับ

15. หาในเว็บก็ได้ครับ ตอนผมติดก็หาในเว็บนี่แหล่ะ มาติดให้ถึงบ้านเลย

16. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ตามที่พี่โสแกบอกครับ ค่าน้ำมันนี่สำคัญเลย บวกลบดูให้ดี

เหมือนแฟนผมเวลซื้อของ ชอบบอกว่าไปซื้อที่โน่นถูกที่นั่นถูก
    สุดท้ายขับไปเจอรถติด+ระยะทาง ไอ้ที่ถูกพอบวกค่าน้ำมันแล้วแพงกว่าซื้อใกล้ๆอีก

---------- Post added at 22:02:09 ---------- Previous post was at 22:01:51 ----------

ตามที่พี่โสแกบอกครับ ค่าน้ำมันนี่สำคัญเลย บวกลบดูให้ดี

เหมือนแฟนผมเวลซื้อของ ชอบบอกว่าไปซื้อที่โน่นถูกที่นั่นถูก
    สุดท้ายขับไปเจอรถติด+ระยะทาง ไอ้ที่ถูกพอบวกค่าน้ำมันแล้วแพงกว่าซื้อใกล้ๆอีก

ผมก็ยังเป็นอยู่ ไปซื้อกางเกงที่เดอะมอล์บางกะปิ เพราะมัลด 20%
    บวกลบดูแล้ว ถ้าซื้อที่ลาดพร้วก็พอ ๆ กัน 555+

เด๋วนี้ค่าน้ำมัน ไปไหนมาไหน ต่ำ ๆ ก็มี 300 แล้วครับ ยังไม่รวม
    ค่าทางด่วน เผื่อค่าข้าว ค่ารถติดอีก

---------- Post added at 22:12:33 ---------- Previous post was at 22:12:15 ----------

ผมก็ยังเป็นอยู่ ไปซื้อกางเกงที่เดอะมอล์บางกะปิ เพราะมัลด 20%
    บวกลบดูแล้ว ถ้าซื้อที่ลาดพร้วก็พอ ๆ กัน 555+

เด๋วนี้ค่าน้ำมัน ไปไหนมาไหน ต่ำ ๆ ก็มี 300 แล้วครับ ยังไม่รวม
    ค่าทางด่วน เผื่อค่าข้าว ค่ารถติดอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้