-= ช่วงนี้เจ้าหน้าที่เขาเอาจริงนะครับ =-

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย washira, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18

ก็นี่เวปตำรวจจราจรนี่ครับ คนทำผิดกฏจราจร ก็ต้องจับสิครับ

อีกอย่าง ทำให้มันถูกต้องผมก็ไม่เห็นว่ามันเสียหายยังไง ผิดก็คือผิด กฏหมายก็บอกไว้อยู่

แต่อย่าง Supra ก็น่าเกลียด ทะเบียนไม่ใช่ประมูล ก็ไปทำเป็นกราฟฟิค งี้ก็คือปลอมแปลงเอกสารราชการนะครับ

แถมสืบไปสืบมา ปรากฏเป็นรถไม่มีทะเบียนอีก แบบนี้ก็ต้องจับแหละครับ ไม่งั้นจะให้ตำรวจจราจรทำงานอะไรล่ะครับ?

2. ขอบคุณคร๊าบ ว่าแต่เจ้าของซูปร้ารู้ไหมเนี้ย ว่ากำลังจะโดนเล่นอ่ะ

3. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ป้ายปลอม+ไม่ติดป้าย ผมว่าอันนี้ผิดจริง สมควรโดนจับครับ
    ขอบคุณเจ้าของกระทู้นะครับที่มีเรื่องราวดีๆมาฝาก

4. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    ตำรวจทำถูกแล้ว ถ้าเกิดพ่อ แม่ พี่น้องผมโดนซูปร้า คันนี้ชนแล้วหนี ผมคงไม่สามารถตามได้เลย เพราะเค้าคงจอดเข้าโรงรถคลุมผ้า รอเปลี่ยนสีอีกรอบ

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    โครง การ ตำ รวจ ตา เพชร :cry:
    ไม่รุเวลา ขับรถ ต้อง โกน ขน เพชร อ๊ะ ปล่าว .. :cry:

แถว บ้าน สิบ ล้อ ขน ดิน แม่ม วิ่ง ทั้ง วัน ทั้ง คืน ..
    มันเขต บางกะปิเนี่ยแหละ ไม่ ยัก กะ ติด เวลา ..
    ไม่ รู้ ตำ รวจ ตา เพชร ไป โกน ขน เพชร อยู่ ที่ ไหน ..

(8ome'ko skg=hkdbo8jegoujp0y[ 0y' g]p lyf """ )

พอ เจอ รถ หรูๆ ราคา แพงๆ หลาย ล้าน.. แม่ม เป่า ปี๊ด ๆ เชิญ ครับ นาย ขอ อภัย ด้วย ค๊าบ ..

อ่อ วัน ก่อน เห็น จราจร ขี่ BB ไม่ มี ทะ เบียน .. ยัง งี้ ผ่าน ได้ ด้วย !! ไม่ ได้ ถ่าย รูป มา หยิบ
    มือ ถือ มะ ทัน ..

..

6. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    นั่ง เช็ค ด่วน . . มี รูป รถ เรา มั่ง ม๊าย ยย ย . . .

7. eickiw.njz

eickiw.njz New Member VIP

819
    0
    0
    เห็นบ่อย นะคับ คันนี้ แถวๆ แคราย หรือ งามวงศ์วาน

ยังสังเกตุเลย ทำไม ป้ายทะเบียนแปลกๆ เส้นตัวหนักสือ เล็กผิดปกติ **

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้