ติดตั้งกรอบแอร์ 3 ปุ่ม แบบไม่ออโต้ ได้ที่ไหนครับ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pk1, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ขอบคุณครับ เข้าใจล่ะ
    ปล.เนี่ยแหละครับเจ้าพ่อ DIY. ตัวจริงเสียงจริงแอบชื่นชมผลงานอยู่เหมือนกัน

2. phairuch

phairuch New Member Member

270
    1
    0
    Air 3 ปุ่มครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 สิงหาคม 2009
  3. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0

สงสัยคันนี้ คงใช้เวลานานกว่าคันอื่นน่ะครับ ดูพี่ตู่ เขินซะหน้าแดงขนาด :D:D

4. phairuch

phairuch New Member Member

270
    1
    0
    ตี 3 ครับ คันนี้ประกอบยากครับ

5. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0

น่าเห็นใจพี่ตู่น่ะ งานดึกทุกวัน :tea::tea::tea:

6. aag@thailand

aag@thailand New Member Member

2
    0
    0
    ขอแก้ใขคำผิดครับ ไม่ไช่เทอร์โม8สปีดครับแต่เป็นสปีดคอนโทลมอเตอร์8สปีดครับ

7. aag@thailand

aag@thailand New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณ EK@SRNที่เป็นห่วงผม ที่มันดึกเพราะไปต่อร้านข้างๆครับ

8. nu_tspc

nu_tspc New Member Member

75
    7
    0
    ทางร้านสามารถจัดหาของให้ได้หรือป่าวครับ
    เอาแบบว่าขับรถไปทำเลยอ่ะครับ

9. EK แปดริ้ว

484
    74
    0
    มาเองเลยเรอะ เอ้าใครสงสัยอะไรก็ถามกันเอาเองนะครับ
    ปล.ถ้ากระทู้อยู่ไม่ถูกที่หรือเริ่มผิดวัตถุประสงค์คลับก็ตักเตือนกันด้วยนะครับเพราะพี่ตู่มาเองแบบนี้เด๋วมันจะกลายเป็นโฆษณาร้านไปซะคนอื่นเขาจะดูไม่ดีเพราะมันมีกระทู้ร้านค้าอยู่แล้วส่วนคนที่สนใจจิงๆผมโพสเบอร์ให้แล้วโทรคุยกันเหอะจะได้เข้าใจตรงกันส่วนใหญ่ที่โพสในนี้ก็ครบแล้วนะอ่านหมดนี่ก็รู้แล้วเหลืออย่างเดียว ราคา

10. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ฝากถามพี่ตู่ ขายึด 2 din ผมขาด หาได้ไหมครับ

11. EK แปดริ้ว

484
    74
    0
  12. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    เดี๋ยวหาของก่อนเดี๋ยวไปทำบ้าง อิอิ

13. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ที่พี่หนุ่มมีครับ 0816891298 ลองติดต่อดูเองนะครับ ไม่รู้ไปยัง(ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียในการแนะนำนะครับ)

14. gtxgearkku

gtxgearkku New Member Member

9
    0
    0
    ขอเบอร์โทรหน่อยได้มั้ยครับ ร้านอยู่ส่วนไหนของตลิ่งชันคับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้